Thursday, July 25, 2024
Homeताज्या घडामोडीफक्त १५ महिन्यांच्या FD वर मिळत आहे ८.५० टक्क्यांपर्यंत व्याज, या बँकेने...

फक्त १५ महिन्यांच्या FD वर मिळत आहे ८.५० टक्क्यांपर्यंत व्याज, या बँकेने केली घोषणा

मुंबई: जेव्हाही सेव्हिंगची गोष्ट येते तेव्हा फिक्स डिपॉझिट म्हणजेच एफडीचे नाव समोर येते. फिक्स डिपॉझिटमध्ये तुमची गुंतवणूक सुरक्षित असते. सोबतच तुम्हाला गॅरंटेड रिटर्न्स मिळतात. जर तुम्हाला एफडीमध्ये गुंतवणूक करायची आहे तर ही तुमच्या कामाची बातमी आहे. खरंतर, नुकत्याच उज्जीवन स्मॉल फायनान्स बँकेने फिक्स डिपॉझिटच्या दरात बदल केले आहेत.

व्याजदरात संशोधनानंतर उज्जीवन स्मॉल फायनान्स बँक सामान्य ग्राहकांसाठी ३.७५ टक्क्यांपासून ते ८.५० टक्क्यांपर्यंत व्याजदर गेते. १५ महिन्यांच्या कालावधीसाठी सर्वाधिक व्याजदर ८.५० टक्के आणि वरिष्ठ नागरिकांसाठी तितक्याच कालावधीसाठी सर्वाधिक व्याजदर ९ टक्के आहेत. नवे दर ७ मार्चपासून लागू करण्यात आले आहेत.

व्याज दर भरण्याचे नवे पर्याय

एक कोटीपेक्षा जास्त आणि २ कोटीपेक्षा कमी जमा केळ प्लॅटिना एफडीद्वारे दिली जाणारी ०.२० टक्के अतिरिक्त व्याजदरासाठी पात्र होतील. उज्जीवन एसएफबीसाठी उपलब्ध व्याज भरणा पर्याय मासिक, त्रैमासिक आणि मॅच्युरिटीवर आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -