Tuesday, July 16, 2024
Homeताज्या घडामोडीही आहे जबरदस्त ऑफर, या कारवर मिळतोय तब्बल ११.८५ लाखांचा डिस्काऊंट!

ही आहे जबरदस्त ऑफर, या कारवर मिळतोय तब्बल ११.८५ लाखांचा डिस्काऊंट!

मुंबई: दरवर्षाच्या शेवटच्या महिन्यात गाड्यांचा स्टॉक संपवण्यासाठी कंपन्या डिस्काऊंट देण्यास सुरूवात करतात. या वर्षातही शेवटचा महिना डिसेंबरमध्ये काही मोजक्या मॉडेल्सवर मोठ्या प्रमाणात डिस्काऊंट दिला जात आहे. यात मारूती, ह्युंडाई, स्कोडा, फोक्सवॅगन आणि सिट्रोनसह अनेक कारचा समावेश आहे.

तुम्हीही कार खरेदी करण्याचा विचार करत आहात तर वर्षाच्या अखेरीस आलेल्या या डिस्काऊंटचा फायदा उचलू शकता.जाणून घेऊया कोणत्या कारवर किती मिळत आहे डिस्काऊंट

Maruti Suzuki Zimny

मारुतीच्या जिम्नीवर १ लाखापर्यंतचा डिस्काऊंट दिली जात आहे. मारुती जिम्नी सक्षम ऑफ रोड एसयूव्ही आहे याला महिंद्राच्या थारला टक्कर देण्यासाठी मैदानात उतरवले. ही एसयूव्ही १.५ लीटरच्या के सीरिज इंजिनमध्ये येते. भारताता जिम्नीच्या एक्स शोरूमची किंमत १२.७४ लाख रूपयांपासून सुरू होत १५.०५ लाख रूपयांपर्यंत आहे.

Hyundai Grand i10 Nios

होंडा सिटी हायब्रिडला कंपनी पहिल्यांदा एक लाख रूपयांपर्यंत डिस्काऊंट देत आहे. हुंडाई वरना आणि स्कोडा स्लावियाला टक्कर देणाऱ्या सिटी हायब्रिडची किंमत १८.८९ लाख रूपयांपासून सुरू होते.

Skoda Slavia

स्कोडा स्लाविया भारतात कंपनीच्या बजेट कॉम्पॅक्टर सेडान आहे. आपली डिझाईन आणि जबरदस्त परफॉर्मन्समुळे ही सेडान खूप प्रसिद्ध आहे. स्कोडा स्लावियावर ग्राहक या महिन्याक १.५ लाख रूपयांपर्यंतचा डिस्काऊंट मिळवू शकतात. ही कार १.० लीटर आणि १.५ लीटर टर्बो पेट्रोल इंजिनसह येते.

Volkswagen Tiguan

फोक्सवॅगन टिगुआन इयर एंड ऑफर अंतर्गत १.९ लाख रूपयांपर्यंतचा डिस्काऊंटमध्ये मिळू शकते. भारतीय मार्केटमध्ये या गाडीची किंमत ३५.१७ लाखांपासून सुरू आहे.

Jeep Grand Cherokee

जीप ग्रँड चेरोकी या वर्षाच्या शेवटच्या महिन्यात बंपर डिस्काऊंटला विकली जात आहे. कंपनी या एसयूव्हीवर तब्बल ११.८५ लाख रूपयांपर्यंत ऑफर्स देत आहे. भारतात जीप ग्रँड चेरोकीची किंमत ८०.५० लाख रूपयांपासून सुरू होते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -