Monday, July 22, 2024
Homeताज्या घडामोडी'मैं अटल हूं'चा दमदार ट्रेलर रिलीज, माजी पंतप्रधानांच्या भूमिकेत पंकज त्रिपाठी

‘मैं अटल हूं’चा दमदार ट्रेलर रिलीज, माजी पंतप्रधानांच्या भूमिकेत पंकज त्रिपाठी

मुंबई: दीर्घकाळाच्या प्रतीक्षेनंतर पंकज त्रिपाठी स्टारर ‘मैं अटल हू'(Main atal hoon) या सिनेमाचा टीझर अखेर लाँच झाला आहे. या ट्रेलरमुळे चाहत्यांची प्रतीक्षा वाढली आहे. ‘मैं अटल हू’ या सिनेमाचा दमदार ट्रेलर लोकांना खूप पसंत येत आहे. भारताचे माजी पंतप्रधान अटल बिहारी वाजपेयी यांच्या आयुष्यावरील हा सिनेमा आहे.

भारताचे माजी पंतप्रधान अटल बिहारी वाजपेयी यांच्या जीवनावर आधारित या सिनेमात पंकज त्रिपाठी मुख्य भूमिकेत आहेत. सिनेमाचे पोस्टर सातत्याने समोर येत आहेत आणि प्रेक्षकांची उत्सुकता वाढवत आहे. अटल बिहारी यांच्या भूमिकेत पंकज त्रिपाठी अतिशय सुंदर दिसत आहेत. निर्मात्यांनी या सिनेमाचा टीझर जारी करत आधीच उत्सुकता वाढवली आहे.

 

पंकज त्रिपाठी यांनी साकारलेली वयस्कर अटलजींची भूमिका पाहून सर्वत्र त्यांच्या अभिनयाचे कौतुक केले जात आहे. याच कारणामुळे ट्रेलरमध्ये अभिनेत्याची दमदार अॅक्टिंग पाहून लोक कौतुक करण्यास थकत नाहीत. येथे लोकांना ट्रेलर खूप पसंत येत आहे. सोशल मीडियावर कमेंट्सचा वर्षाव होत आहे.

पंकज त्रिपाठीच्या सिनेमाचा धमाकेदार ट्रेलर लोकांना खूप पसंत येत आहे. पंकज त्रिपाठी अटलजींच्या भूमिकेत परफेक्ट फिट बसत आहेत. सिनेमातील पंकज त्रिपाठी यांचे डायलॉग बनून नक्कीच हैराण व्हाल.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -