Saturday, July 13, 2024
Homeताज्या घडामोडीTanuja hospitalised: अभिनेत्री तनुजा रुग्णालयात दाखल, काजोलच्या आईची तब्येत बिघडली

Tanuja hospitalised: अभिनेत्री तनुजा रुग्णालयात दाखल, काजोलच्या आईची तब्येत बिघडली

मुंबई: बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्री तनुजा(Actress tanuja) यांची तब्येत बिघडली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार त्यांना जुहूच्या हॉस्पिटलमध्ये आयसीयूमध्ये ठेवण्यात आले आहे. डॉक्टरांच्या निगराणीखाली ८० वर्षीय अभिनेत्रीवर उपचार सुरू आहेत. तनुजा यांची तब्येत बिघडल्याने कुटुंबियांनी रविवारी संध्याकाळी त्यांना अॅडमिट केले होते.

तनुजा यांना जुहूच्या हॉस्पिटलमध्ये डॉक्टरांच्या देखरेखीखाली आयसीयूमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. पीटीआयच्या माहितीनुसार त्यांना वाढत्या वयाशी संबंधित त्रासांमुळे दाखल करण्यात आले होते. तनुजाची प्रकृती स्थिर असल्याचे सांगण्यातयेत आहे. डॉक्टरांच्या माहितीनुसार काळजीची गरज नाही. काजोल, तनिषा, अजय देवगण हे अभिनेत्रीच्या उपचारावर नजर ठेवून आहेत.

तनुजा यांचा जन्म २३ सप्टेंबर १९४३ला मुंबईमध्ये झाला होता. मराठी कुटुंबात जन्मलेल्या तनुजा या सिनेनिर्माता कुमार सेन आणि अभिनेत्री शोभना समर्थ यांच्या मुलगी आहेत. तनुजा यांनी १९७३मध्ये सिनेनिर्माता शोमू मुखर्जी यांच्या लग्न केले होते. त्यांना दोन मुली आहेत काजोल आणि तनिषा मुखर्जी. १९५०मध्ये छबीलीमधून त्यांनी पदार्पण केले होते.

तनुजाच्या बिघडलेल्या तब्येतीमुळे त्यांचे चाहते आणि शुभचिंतक तणावात आहे. त्याच्या तब्येतीच्या पुढील अपडेटची ते वाट पाहत आहेत.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -