Saturday, July 20, 2024
Homeताज्या घडामोडीMumbai: नाराज प्रियकराने केली हत्या, पोलिसांना फोनमध्ये मिळाले लेटर

Mumbai: नाराज प्रियकराने केली हत्या, पोलिसांना फोनमध्ये मिळाले लेटर

मुंबई: मुंबईमध्ये गेल्या ३४ दिवसांपासून बेपत्ता असलेल्या एका १९ वर्षीय महिलेची नवी मुंबईच्या कळंबोली भागात हत्या करण्यात आली होती. आता या प्रकरणी पोलिसांनी खुलासा करत सांगितले की महिलेची हत्या तिच्या प्रियकराने केली होती. हा प्रियकर तिच्यावर नाराज होता.

पोलिसांनी बुधवारी या प्रकरणाच्या सुरूवातीच्या तपासामध्ये आढळले की महिलेच्या प्रियकराने ही हत्या केली. या प्रियकराने रेल्वेच्या समोर उडी घेत आत्महत्या केली होती. आरोपीने खारघरच्या जंगलात महिलेची गळा घोटून हत्या केली होती.

१२ डिसेंबरला बेपत्ता झाली होती महिला

एका पोलीस अधिकाऱ्याने दिलेल्या माहितीनुसार आरोपी महिलाशी संबंध तोडण्यावरून नाराज होता आणि याच कारणामुळे गळा दाबून महिलेची हत्या केली. महिला १२ डिसेंबरला सायनमध्ये कॉलेजसाठी निघाली होती. यानंतर ती घरातच परतली नाही. तिच्या घरी न परतण्यावरून पोलीस स्टेशनमध्ये ती हरवल्याची तक्रार दाखल केली होती.

कोड वर्ड डिकोड करत केला खुलासा

अधिकाऱ्यांनी सांगितले की पोलिसांना बुरूंगलेने मोबाईल फोनमध्ये सेव्ह करण्यात आलेली एक सुसाईड नोट आढळली. यात लिहिले होते की त्याने या महिलेची हत्या करत आत्महत्या करायला जात आहे. सुसाईट नोटमध्ये L01-501 यासारख्या कोड वर्डचा वापर करण्यात आला होता. पोलिसांनी हे प्रकरण सोडवण्यासाठी डिकोड केले होते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -