Friday, July 19, 2024
Homeताज्या घडामोडीSunny Leone : सनी लिओनीचा 'केनेडी' जागतिक स्तरावर विजयी!

Sunny Leone : सनी लिओनीचा ‘केनेडी’ जागतिक स्तरावर विजयी!

सनी लिओनीच्या केनेडीचा विजयाचा सिलसिला सुरूच; IFFSA टोरोंटो मध्ये लवकरच होणार सन्मान!

मुंबई : सनी लिओनीच्या (Sunny Leone) “केनेडी” ने जगभरात विजय मिळवला आता IFFSA टोरंटो मध्ये हा चित्रपट झळकणार आहे. बॉलीवूडमध्ये महत्त्वपूर्ण प्रभाव टाकल्यानंतर अभिनेत्री सनी लिओनीने आता तिच्या अलीकडेच रिलीज झालेल्या “केनेडी” ने जागतिक स्तरावरही मोहिनी घातली आहे. मे महिन्यात कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये पदार्पण केलेल्या या चित्रपटाने उत्तर अमेरिकेतील सर्वात मोठा दक्षिण आशियाई चित्रपट महोत्सव म्हणून प्रसिद्ध असलेल्या BMO इंटरनॅशनल फिल्म फेस्टिव्हल ऑफ साउथ एशिया टोरंटो (IFFSA टोरंटो) च्या प्रतिष्ठित १२ व्या आवृत्तीत स्थान मिळवले आहे.

कान्सच्या मिडनाईट स्क्रिनिंगमध्ये प्रथम प्रदर्शित झालेला सनी लिओनचा चित्रपट “केनेडी”, IFFSA टोरंटो (ऑक्टोबर १२-२२, २०२३) येथे १२०+ चित्रपट आणि ३०+ कार्यक्रमांसह दक्षिण आशियाई सिनेमा साजरा करत आहे. सनी लिओन, अनुराग कश्यप आणि राहुल भट्ट यांच्यासाठी हा एक अभिमानास्पद क्षण होता. कथेसाठी महत्त्वाची असलेल्या चार्लीच्या भूमिकेला लिओनची वाहवा मिळाली.

सनी लिओनच्या अष्टपैलुत्वाचे आणि अनुराग कश्यपच्या दृष्टीचे आकर्षक सिनेमॅटिक प्रदर्शनाचे आश्वासन देत “केनेडी” आता उत्सुकता वाढवत आहे. सनीचा तामिळ चित्रपट कोटेशन गँगचा ट्रेलर रिलीज झाला असून याने एक दशलक्ष व्ह्यूज ओलांडले आहेत. जॅकी श्रॉफ, प्रियामणी आणि सारा अर्जुन यांसारख्या प्रतिभांसोबत अभिनीत असलेल्या ट्रेलरमध्ये लिओनने एक अनोखा अंदाज दाखवला आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -