Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीNagpur crime: नागपूर हादरले! तीन चिमुकल्यांचे मृतदेह 'येथे' सापडले, घातपाताचा संशय

Nagpur crime: नागपूर हादरले! तीन चिमुकल्यांचे मृतदेह ‘येथे’ सापडले, घातपाताचा संशय

नागपूर: नागपूरमध्ये तीन चिमुकल्यांचे मृतदेह कारमध्ये आढळ्याने खळबळ उडाली आहे. काल खेळताना ही तिन्ही मुले बेपत्ता झाली होती. नागपूरच्या फारूक नगरमध्ये एका कारमध्ये तिन्ही चिमुकल्यांचे मृतदेह आढळलेत. दरम्यान या घटनेच्या आदल्या दिवशी महाराष्ट्राच्या उपराजधानीत एका लहान मुलाला चोरुन नेताना एका मध्य प्रदेशमधून आलेल्या एका आरोपीला पोलिसांना पकडले. तसेच नागपूरात गेल्या काही दिवसांपासून मुले बेपत्ता होण्याचे प्रमाण वाढले आहे. त्यामुळे मोठ्या घातपाताची शंका नागपूर पोलिसांनी आहे. नागपूर पोलिस त्याबाबत तपास करत आहेत.

शनिवारी पाचपावली पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील टेका नाका परिसरातून तीन लहान भाऊ-बहीण बेपत्ता झाल्याची घटना घडली. खेळण्यासाठी बाहेर पडलेली मुले संध्याकाळ झाली तरी परतले नसल्याने याप्रकरणी पोलीस स्टेशनमध्ये तक्रार करण्यात आली. तौसिफ खान (वय ४ वर्ष) , आलिया खान (वय ६) आणि आफरीन खान (वय ६ वर्ष) अशी या तिघांची नावे आहेत.

 

पोलिसांनी दिलेल्या माहिती नुसार घटनास्थळाजवळ कार दुरुस्ती करणारे गॅरेज आहे. त्या गॅरेजमध्ये दुरुस्तीसाठी आलेली इकोस्पोर्ट कार एका बंद घरासमोर उभी होती. त्या कारला गडद काळ्या रंगाच्या फिल्मस लागलेल्या होत्या आणि त्याच कारमध्ये ही मुलं जाऊन बसली असावी. आणि गुदमरून त्यांचा मृत्यू झाला असावा असा प्राथमिक अंदाज पोलिसांनी व्यक्त केला आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -