Wednesday, July 24, 2024
Homeताज्या घडामोडीपंतप्रधानांकडून मध्यरात्री बनारस रेल्वे स्थानकाची पाहणी

पंतप्रधानांकडून मध्यरात्री बनारस रेल्वे स्थानकाची पाहणी

काशी विश्वनाथ कॉरिडॉरच्या कामांचा घेतला आढावा

वाराणसी (वृत्तसंस्था): पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या वाराणसी दौऱ्यातील दुसऱ्या दिवशी मध्यरात्री एक वाजता बनारस रेल्वे स्थानकाची पाहणी केली. त्यानंतर ट्विटरवर बनारस रेल्वे स्थानकाचे फोटोही शेअर केले. रेल्वे स्थानकाचे फोटो शेअर करत पंतप्रधान मोदींनी, पुढचा थांबा, बनारस स्टेशन. रेल्वे कनेक्टिव्हिटी वाढवण्याबरोबरच स्वच्छ, आधुनिक आणि प्रवासी अनुकूल रेल्वे स्थानके सुनिश्चित करण्यासाठी आम्ही काम करत आहोत, असे म्हटले आहे.

यावेळी मोदी हे गोडोलिया चौकातही गेले. पंतप्रधानांचा ताफा गोडोलिया चौकात थांबल्यानंतर ते येथे उतरले आणि गोदौलिया-दशाश्वमेध रस्त्याचे विकास काम पाहण्यासाठी मुख्यमंत्री योगी यांच्यासह पायी निघाले. रात्रभर गजबजणाऱ्या गोडोलिया चौकात अचानक पंतप्रधान आणि मुख्यमंत्र्यांना पाहून लोकांना आश्चर्य वाटले. मात्र, कुठेही न थांबता, पंतप्रधान-मुख्यमंत्री एसपीजीच्या सुरक्षेखाली दशाश्वमेध घाटावर असलेल्या ज्युपिटर भगवान मंदिरात पोहोचले.

विकास प्राधिकरणामार्फत उभारण्यात येत असलेल्या टुरिस्ट प्लाझाची माहिती मुख्यमंत्र्यांनी पंतप्रधानांना दिली. तेथून दोघेही परतायला लागले. वाटेत मुख्यमंत्री पंतप्रधानांना विकासकामांची माहिती देत होते. चौकाचौकात बहुस्तरीय पार्किंगबद्दल सांगितले. सुमारे २० मिनिटे भ्रमंती करून काशी विश्वनाथ धामकडे रवाना झाले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -