Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीरेखाचित्रांतून पृथ्वीला वाचवण्याचा संदेश

रेखाचित्रांतून पृथ्वीला वाचवण्याचा संदेश

मुंबई: चेंबूर येथील विवेकानंद एज्युकेशन सोसायटीच्या इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजीच्या सामाजिक उत्तरदायित्व पथकाने बृहमुंबई महानगरपालिकेच्या सहकार्याने आयोजित केलेली वॉल पेंटिंग स्पर्धा मोठ्या उत्साहात पार पडली.

दादर चौपाटीवर आयोजित ही स्पर्धा सकाळी ९ वाजल्यापासून ते दुपारी १ वाजेपर्यंत सुरु होती. नर्चर नेचर ही थीम असलेल्या स्पर्धेतून विविध रेखाचित्रांनी पृथ्वी मातेला वाचवण्यासाठी सकारात्मक संदेश दिला. या स्पर्धेचे परीक्षक प्रसिद्ध कलाकार गौरव भाटकर यांनी केले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -