Saturday, July 13, 2024
Homeताज्या घडामोडीJersy: कोण बनवते भारतीय क्रिकेट संघाची जर्सी, किती असते त्याची किंमत

Jersy: कोण बनवते भारतीय क्रिकेट संघाची जर्सी, किती असते त्याची किंमत

मुंबई: भारतीय क्रिकेट संघाच्या चाहत्यांची जगभरात काही कमी नाहीये. सामन्यादरम्यान अनेकदा भारतीय चाहते टीम इंडियाची जर्सी घालून त्यांना सपोर्ट करतात. मात्र तुम्हाला हे माहीत आहे का की अखेर भारतीय क्रिकेट संघाची जर्सी कोण बनवतो. जर कोणाला भारतीय संघाची अधिकृत जर्सी खरेदी करायची आहे तर ते कोठून खरेदी करणार.

कोण बनवते टीम इंडियाची जर्सी

भारतीय क्रिकेट टीम टी-२० वर्ल्डकपसाठी यावेळीस जर्सीची डिझाईन आदिदास इंडियाने केले. काही दिवसांपूर्वी आदिदासने इंन्स्टाग्रामवर अधिकृतपणे सांगितले होते की भारतीय क्रिकेट संघाची अधिकृत जर्सी तयार केली. यावेळेसची जर्सी आधीच्या तुलनेत वेगळी आहे. यावेळेस निळ्या रंगाच्या जर्सीसोबत हाताच्या बाजूला नारंगी रंग ठेवण्यात आला आहे. त्याच्यावर ३ सफेद पट्ट्या आहेत.

किती आहे किंमत

जर तुम्हाला भारतीय संघाची जर्सी खरेदी करायची असेल तर तुम्ही आदिदासच्या अधिकृत शॉपिंग पेजवरून खरेदी करू शकता. येथे तुम्हाला ही जर्सी ५९९९ रूपयांना मिळणार. जर तुम्हाला फॅन असलेली जर्सी खरेदी करायची असते त्याची किंमत ९९९ रूपये आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -