Friday, July 12, 2024
Homeक्रीडाIPL 2024तिसऱ्या सामन्यात केकेआर, एसआरएच भिडणार

तिसऱ्या सामन्यात केकेआर, एसआरएच भिडणार

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : आयपीएल सामन्याच्या दुस-या दिवशी डबल हेडर खेळले जातील. तिसऱ्या सामन्यात केकेआरचा सामना एसआरएचशी होणार आहे. शनिवारी कोलकात्याच्या ईडन गार्डन्सवर दोन्ही संघ आमने-सामने येतील. सामना भारतीय वेळेनुसार संध्याकाळी ७.३० वाजता सामना सुरू होईल.

एसआरएचकडे पॅट कमिन्स हा नवा कर्णधार आहे, ज्याचे २०२३ मध्ये कर्णधार म्हणून खूप चांगले वर्ष होते. कमिन्सने प्रथम ॲशेस मालिका कायम राखली आणि नंतर भारताविरुद्ध डब्ल्यूटीसी फायनल आणि वर्ल्डकप फायनल जिंकली. विशेष म्हणजे, घरच्या मैदानावर, त्यांचा सामना त्यांच्या पूर्वीच्या आयपीएल फ्रँचायझीशी होतो, ज्यासाठी ते आयपीएल २०२१ आणि २०२२ आणि त्याआधी आयपीएल २०१४ मध्ये खेळले होते. कर्णधार श्रेयस अय्यर केकेआरमध्ये परतला आहे. गेल्या वर्षी खांद्याच्या दुखापतीमुळे तो आयपीएल खेळू शकला नव्हता. आता पूर्णपणे तंदुरुस्त आहे आणि आयपीएल खेळण्यासाठी पूर्णपणे तयार आहे.

केकेआर संघात नितीश राणा, रिंकू सिंग, रहमानउल्ला गुरबाज, श्रेयस अय्यर (कर्णधार), फिल सॉल्ट, सुनील नरेन, सुयश शर्मा, अनुकुल रॉय, आंद्रे रसेल, व्यंकटेश अय्यर, हर्षित राणा, वैभव अरोरा, वरुण चक्रवर्ती, केएस भरत, चेतन साकारिया यांचा समावेश आहे.

ठिकाण : ईडन गार्डन्स, काेलकाता वेळ : सायं. ७.३०

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -