Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीवडीलकीच्या नात्याने नारायण राणेंचे उत्तर : आ. नितेश राणे

वडीलकीच्या नात्याने नारायण राणेंचे उत्तर : आ. नितेश राणे

राजकीय टीका न करण्याचे जरांगे पाटील यांना आवाहन

मुंबई : मराठा आंदोलक मनोज जरांगे-पाटील यांना पहिल्या दिवसापासून सांगतोय राजकीय टीका करु नका. आंदोलन कुठेही भरकटता कामा नये, अशीच आमची इच्छा आहे. जेव्हा देशाचे पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर टीका झाली, तेव्हा सभा उधळून लावण्याची भाषा केली गेली. तेव्हा नारायण राणे यांनी वडिलकीच्या नात्याने आपल्याला उत्तर दिले आहे, असे आमदार नितेश राणे म्हणाले. मराठा आंदोलक जरांगे पाटील यांनी पीएम मोदींवर भाष्य केल्यानंतर केंद्रीय मंत्री नारायण राणे यांनी प्रत्युत्तर दिले होते. आता नितेश राणेही मैदानात उतरले आहेत. राजकीय टीका करु नका, असे आवाहन नितेश राणे यांनी दिला.

केंद्रीय मंत्री नारायण राणे आणि राणे कुटुंबियांनी मराठा समाजासाठी काय केलं? हे आम्हाला सांगण्याची गरज नाही. समाजासाठी काही करु शकलो तर ते आम्ही आमचे कर्तव्य मानतो. मराठा स्वतःच्या हक्काचे टिकणारे आरक्षण मिळावे हीच आमची पहिल्या दिवसापासून भूमिका राहिलेली आहे. यासाठी आम्ही सहभाग घेतलेला आहे. मराठा समाजाच्या आरक्षणासाठी आम्हीही संघर्ष केलाय. फक्त पहिल्या दिवसापासून मी जरागेंना सांगतोय की तुम्ही राजकीय टीका करु नका, असे आवाहन नितेश राणे यांनी जरांगे पाटील यांना केले आहे.

आपण जबाबदारीने मराठा समाजाच्या आरक्षणाचा प्रवास अंतिम टप्प्यावर घेऊन गेलेलो आहोत. काही दिवसात मराठा समाजाला स्वतःचं हक्काचे आरक्षण मिळेल अशी परिस्थिती आहे. समाज बांधव म्हणून जरांगे यांना आणि सहकार्यांना सांगेन आपल्यात एकजूट कायम ठेवण्याच काम केले पाहिजे. राणे कुटूंब म्हणून आम्ही आजही समाजासोबत आहोत आणि कायम राहू, असेही नितेश राणे यांनी स्पष्ट केले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -