Friday, July 19, 2024
HomeदेशPM Modi: पंतप्रधान मोदी आज जाणार गुजरातला, पाहा कसा असणार कार्यक्रम

PM Modi: पंतप्रधान मोदी आज जाणार गुजरातला, पाहा कसा असणार कार्यक्रम

नवी दिल्ली: पंतप्रधान नरेंद्र मोदी २६-२७ सप्टेंबरला गुजरातचा दौरा करणार आहे. या दरम्यान ते वायब्रेंट गुजरात जागतिक शिखर परिषदेची २० वर्षे पूर्ण होण्याच्या निमित्ताने आयोजित एका कार्यक्रमात भाग घेतील. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी दोन दिवसांच्या दोन दिवसीय दौऱ्यादरम्यान कोट्यावधी रूपयांच्या योजनांचे लोकार्पण करतील.

पंतप्रधान कार्यालयाकडून जारी करण्यात आलेल्या विधानानुसार २७ सप्टेंबरला १० वाजण्याच्या सुमारास पंतप्रधान वायब्रेंट गुजरात जागतिक शिखर परिषदेची २० वर्षे पूर्ण होण्याच्या निमित्ताने आयोजित कार्यक्रमात भाग घेतील. या कार्यक्रमात उद्योग संघ, व्यापार आणि वाणिज्य क्षेत्रांमधील प्रमुख व्यक्ती, युवा उद्योगी, उच्चतर आणि टेक्नॉलॉजी शिक्षण महाविद्यालयीत विद्यार्थ्यांसह अन्य लोक यात सहभागी होतील.

वायब्रेंचच गुजरात जागतिक शिखर परिषद गुजरातचे तत्कालीन मुख्यमंत्री नरेंद्र मोदी यांच्या दूरदर्शी नेतृत्वात सुरू करण्यात आली होते. या परिषदेची सुरूवात २८ सप्टेंबर २००३मध्ये झाली होती. २७ सप्टेंबरच्या दुपारी पावणे एक वाजता पंतप्रधान मोदी उदयपूरच्या बोडेली येथे पोहोचतील. येथे ते ५२०० कोटी रूपयांपेक्षा अधिक योजनांचे शिलान्यास आणि लोकार्पण करतील.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -