Sunday, July 14, 2024
Homeताज्या घडामोडीRape : पुण्यातील माजी सरपंचाकडून अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार

Rape : पुण्यातील माजी सरपंचाकडून अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार

पुणे : पुरंदर तालुक्यातील माजी सरपंच संतोष नाझिरकर याने एका अल्पवयीन मुलीला लॉजवर नेऊन बलात्कार (Rape) केला. या प्रकरणी तरुणीने आपल्यावर होणाऱ्या घटनांची पूर्व कल्पना आपल्या आई दिली आणि लोकेशन पाठवलं आणि सतर्क होत आई तत्काळ पोलीसांना माहिती घटनास्थळी जाऊन पोलिसानी संतोष नाझिरकरला अटक केली.

या प्रकरणी भरती विद्यापीठ पोलीस ठाण्यात पोस्को अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे आणि या प्रकरणी माजी सरपंच संतोष नाझिरकर (वय ४० रा. पुरंदर तालुका) या आरोपीला अटक केलं आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, संतोष नाझिरकर पीडित अल्पवयीन तरुणी व्हॉट्सॲपच्या माध्यमातून ओळख झाली होती.

चॅटिंग करत दोघांमध्ये चांगलीच ओळख झाली. नाझिरकर याने बुधवारी बाहेर जेवायला जाऊ असं सांगत त्याने पीडित मुलीला कात्रज इथे असलेल्या एका लॉजवर नेले आणि तिच्यावर बलात्कार केला. पीडित मुलीने घटना घडण्यापूर्वी बाथरूममध्ये जाऊन आईला फोन करून लोकेशन पाठवले. आईने तात्काळ पोलिसांना याची माहिती दिली आणि पोलिसांनी थेट लॉजवर धाड टाकली. यावेळी संतोष नाझीरकर याला बलात्कार करताना पोलिसांनी रंगेहाथ पकडले. याप्रकरणी भारतीय विद्यापीठ पोलीस ठाण्यात बलात्काराचे तसेच पोक्सो अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -