Friday, July 19, 2024
Homeताज्या घडामोडीकॅट आणि विकी मुंबईत दाखल

कॅट आणि विकी मुंबईत दाखल

मुंबई  कतरिना कैफ आणि विकी कौशल हे नवं दांपत्य आज मुंबईत दाखल झाले राजस्थानमध्ये रॉयल वेडिंग केल्यानंतर पहिल्यांदाच ते मुंबईत आले. हे न्यूली मॅरीड कपल मुंबईत येणार हे फोटोग्राफर्सला आधीच कळालं होतं त्यामुळे सगळ्या मीडियाने तिथे आधीच गर्दी केली होती.

हे दोघे विमानतळावर येताच कॅमेराचा लखलखाट झाला. कतरिनानेदेखील हात उंच करत फोटोग्राफरर्सना छान पोझ दिली. यावेळी कतरिनाने पीच कलरचा सुंदर सलवार सूट घातला होता. हातात लाल चुडा, भांगेत कुंकू अशा नव्या नवराईच्या थाटात दिसली तर विकी क्रीम कलरच्या शर्ट पॅन्टमध्ये होता…दोघेही हातात हात घालून विमानतळावर उतरली ,,,

9 डिसेंबरला राजस्थानमध्ये अत्यंत राजेशाही थाटात या दोघांच्या लग्नाचे सनई चौघडे वाजले….

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -