Wednesday, July 24, 2024
Homeमहामुंबई"आनंदाचा शिधा" मोफत द्या!

“आनंदाचा शिधा” मोफत द्या!

रिपाईचे पवनकुमार बोरुडेंची मुख्यमंत्री व उपमुख्यमंत्र्यांकडे लेखी मागणी

मुंबई : शिधापत्रिका धारकांना राज्य शासनाकडून दिवाळी करिता “आनंदाचा शिधा” दिला जाणार आहे, त्यासाठी शंभर रुपये न आकारता तो पूर्णपणे मोफत दिला जावा, अशी लेखी मागणी भांडुप विभागाचे प्रभारी तालुका अध्यक्ष पवनकुमार बोरुडे यांनी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे व उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्याकडे केली आहे.

राज्यातील १ कोटी ७० लाख कुटुंबांना म्हणजेच ७ कोटी लोकांना “आनंदाचा शिधा” ही शिधा वस्तूंची दिवाळी भेट मिळणार आहे. परंतु त्यासाठी या नागरिकांना १०० रुपये मोजावे लागणार आहेत. ते न मोजता त्यांना हा “आनंदाचा शिधा” मोफत देऊन त्यांची दिवाळी आणखी गोड करावी, अशी मागणी पवनकुमार बोरुडे यांनी मुख्यमंत्री व उपमुख्यमंत्री यांना केली आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -