Thursday, July 18, 2024
Homeताज्या घडामोडीशिंदे गटाला मिळाली ‘ढाल-तलवार’

शिंदे गटाला मिळाली ‘ढाल-तलवार’

नवी दिल्ली : शिवसेनेतील शिंदेगटाला अखेर ‘ढाल-तलवार’ हे निवडणूक चिन्ह मिळाले आहे. काल उद्धव ठाकरे यांच्या गटाला ‘मशाल’ हे चिन्ह मिळाले. त्यानंतर शिंदे गटाला कुठले चिन्ह मिळणार याबाबत जोरदार चर्चा होती.

निवडणूक चिन्हासाठी शिंदे गटाने निवडणूक आयोगाला दोन मेल पाठवले होते. पहिल्या मेलमधून शंख, तुतारी आणि रिक्षा ही तीन चिन्हे तर दुसऱ्या मेलमध्ये ढाल-तलवार, सूर्य, पिंपळाचे झाड हे तीन चिन्ह आयोगासमोर ठेवण्यात आले होते. त्यापैकी ‘ढाल-तलवार’ हे चिन्ह शिंदे गटाला मिळाले आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -