Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीAmit Shah : गांधीनगरमधून अमित शाह यांची १ लाख ५५ हजार मतांनी...

Amit Shah : गांधीनगरमधून अमित शाह यांची १ लाख ५५ हजार मतांनी आघाडी मिळवत मोठी झेप!

गांधीनगर : देशभरात सध्या लोकसभा निवडणुकांच्या निकालामुळे जनतेची व राजकीय नेत्यांची उत्सुकता शिगेला पोहोचली आहे. प्रत्येक फेरीगणिक नेमकं काय होणार याकडे सर्वांच्या नजरा लागल्या आहेत. त्यातच गांधीनगरमधून अमित शाह यांनी १ लाख ५५ हजार मतांनी आघाडी मिळवत मोठी झेप घेतली आहे.

वाराणसीमधून नरेंद्र मोदी सुरुवातीला ४ हजार मतांनी पिछाडीवर गेल्याने सर्वांनाच धक्का बसला होता. मात्र त्यांनी देखील आता ९ हजार मतांनी आघाडी राखली आहे. उत्तर मध्य मुंबईतून भाजपाचे उज्जल निकम हे ११ हजार मतांनी पुढे आहेत. तर काँग्रेसच्या वर्षा गायकवाड या पिछाडीवर आहेत.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -