Wednesday, July 24, 2024
Homeताज्या घडामोडीJio Cinema New Plans : मुकेश अंबानींचे जिओसिनेमावर जबरदस्त नियोजन

Jio Cinema New Plans : मुकेश अंबानींचे जिओसिनेमावर जबरदस्त नियोजन

जाणून घ्या काय आहेत प्रीमियम प्लॅन?

मुंबई : रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे (Reliance Industries) सर्वेसर्वा मुकेश अंबानी (Mukesh Ambani) मनोरंजन क्षेत्रात आपला दबदबा वाढवत आहेत. याआधी डिस्नीसोबत करार करून त्यांनी नेटवर्कचा विस्तार केला होता. तर आता ओटीटी क्षेत्रातील दिग्गज ॲमेझॉन आणि नेटफ्लिक्सला आव्हान देण्यासाठी तसेच ओटीटी व्यवसायात आपली पकड मजबूत करण्यासाठी त्यांनी जबरदस्त नियोजन केले आहे. त्यांनी जिओ सिनेमाचे दोन प्रीमियम प्लान सादर केले आहेत. त्यात पहिल्या प्लानचे नाव प्रीमियम आणि दुसऱ्या प्लानचे नाव फॅमिली आहे. या योजनेबाबत सर्व माहिती आणि वापरकर्त्यांना होणारा फायदा सविस्तर जाणून घ्या.

जिओ सिनेमा ‘प्रीमियम’ प्लॅन

हा Jio सिनेमाचा मासिक प्लॅन आहे. या प्लॅनची ​​किंमत ५९ रुपये प्रति महिना आहे, परंतु कंपनीने विशेष ऑफर अंतर्गत या प्लॅनवर ५१ टक्के सूट दिली आहे. त्यामुळे, या प्लॅनची ​​किंमत फक्त २९ रुपये प्रति महिना आहे. या योजनेद्वारे, वापरकर्त्यांना खालील फायदे मिळतील:

  • क्रीडा आणि थेट सामग्री वगळता, जाहिरात मुक्त सामग्री पाहण्यासाठी उपलब्ध असेल.
  • या प्लान अंतर्गत यूजर्स सर्व प्रीमियम कंटेंट पाहू शकतात.
  • या योजनेद्वारे, वापरकर्ते एकाच वेळी सर्व प्रीमियम सामग्री एकाच डिव्हाइसवर पाहू शकतील.
  • या योजनेद्वारे, वापरकर्ते 4K पर्यंत सर्व प्रीमियम सामग्रीचा आनंद घेऊ शकतील.
  • या प्लॅनद्वारे, वापरकर्ते कधीही Jio सिनेमावर उपलब्ध असलेली सर्व सामग्री डाउनलोड करू शकतात आणि पाहू शकतात.

जिओ सिनेमाचा ‘फॅमिली’ प्लॅन

हा देखील Jio सिनेमाचा मासिक प्लॅन आहे. फॅमिली प्लॅन असे या योजनेचे नाव आहे. त्याची किंमत १४९ रुपये प्रति महिना आहे, परंतु कंपनीने या प्लॅनवर ४० टक्के सूट दिली आहे, ज्यामुळे त्याची किंमत ८९ रुपये प्रति महिना झाली आहे.

या प्लॅनसह, वापरकर्ते वर नमूद केलेले सर्व फायदे घेऊ शकतात. वरील प्लॅन आणि या प्लॅनमधला फरक एवढाच आहे की, यामध्ये यूजर्सना एकाच वेळी ४ उपकरणांवर सर्व प्रीमियम कंटेंट पाहण्याचा लाभ मिळतो. या प्लॅनद्वारे, वापरकर्ते एकाच वेळी ४ डिव्हाइसेसवर प्रीमियम प्लॅनचे फायदे घेऊ शकतात, तर २९ रुपयांच्या प्लॅनमध्ये, फायदे फक्त एकाच डिव्हाइसवर उपलब्ध असतील.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -