Tuesday, July 23, 2024
Homeनिवडणूक २०२४Narayan Rane : भव्य शक्तिप्रदर्शन करत नारायण राणे यांचा उमेदवारी अर्ज दाखल

Narayan Rane : भव्य शक्तिप्रदर्शन करत नारायण राणे यांचा उमेदवारी अर्ज दाखल

रत्नागिरी : रत्नागिरी-सिंधुदुर्ग लोकसभा मतदारसंघातून महायुतीचे लोकप्रिय उमेदवार नारायण राणे (Narayan Rane) यांनी प्रचंड शक्तिप्रदर्शन करत आज उमेदवारी अर्ज दाखल केला. यावेळी गोव्याचे मुख्यमंत्री प्रमोद सावंत, शालेय शिक्षण मंत्री दीपक केसरकर, उद्योगमंत्री उदय सामंत, सार्वजनिक बांधकाम मंत्री रवींद्र चव्हाण, आमदार शेखर निकम, लोकसभा निवडणूक प्रमुख प्रमोद जठार, किरण सामंत आदी महायुतीचे पदाधिकारी उपस्थित होते.

महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी ऑनलाईन द्वारे शुभेच्छा दिल्या. विदर्भात आज मतदान असल्याने येता आले नाही पण निवडणूक प्रचारादरम्यान रत्नागिरी सिंधुदुर्गात येणार असल्याचे देवेंद्र फडणवीस यांनी सांगितले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -