Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीराशी खन्नाने हैदराबादमध्ये घेतलं नवीन घर

राशी खन्नाने हैदराबादमध्ये घेतलं नवीन घर

हैदराबाद : पॅन इंडियाची युवा स्टार राशी खन्ना हिने हैदराबादमध्ये नवीन घर विकत घेतले असून तिच्या घराच्या पूजेचे फोटोज् सोशल मीडिया वर व्हायरल झाले आहेत. तिचे कुटुंब आणि मित्रांसह तिने हे हाऊसवॉर्मिंग केलं. राशी ने भारतीय पोशाखात हाऊसवॉर्मिंग करून सोशल मीडिया वर त्याची एक झलक प्रेक्षकांना दिली आहे. तिच्यासोबत तिची आई आणि काही जवळचे नातेवाईक आहेत.

जेव्हापासून हे चित्र लीक झाले तेव्हापासून असे यश मिळविल्याबद्दल चाहते राशीचे कौतुक करत आहेत. नुकतीच सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​स्टारर योद्धा मध्ये चमकलेली ही अभिनेत्री ‘द साबरमती रिपोर्ट’ च्या रिलीजसाठी तयारी करत आहे, ज्यामध्ये ती विक्रांत मॅसीसोबत स्क्रीन स्पेस शेअर करताना दिसते. तिच्याकडे तमिळ चित्रपट ‘अरनमानई ४’ आणि तेलुगू चित्रपट ‘तेलुसू काडा’ देखील पाइपलाइनमध्ये आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -