Thursday, July 18, 2024
Homeक्रीडाIPL 2024IPL 2024: शुभमन गिलला दुहेरी झटका, गुजरात टायटन्स पराभवानंतर बसला लाखोंचा फटका

IPL 2024: शुभमन गिलला दुहेरी झटका, गुजरात टायटन्स पराभवानंतर बसला लाखोंचा फटका

मुंबई: गुजरात टायटन्सचा(gujrat titans) कर्णधार शुभमन गिलसाठी(shubman gill) आयपीएलच्या १७व्या हंगामातील दुसरा सामना चांगला राहिला नाही. एकतर चेन्नई सुपर किंग्सविरुद्ध गुजरातला पराभवाचा सामना करावा लागला. तर संघाच्या धीमी ओव्हर गतीसाठी त्यांच्यावर १२ लाखांचा दंड ठोठावण्यात आला आहे.

आयपीएलच्या एका विधानात म्हटले आहे की, आयपीएलच्या कमीत कमी ओव्हर गतीशी संबंधित आचारसंहितेंर्गत त्यांचा संघ हंगामातील पहिला अपराध होता. यासाठी गिलला १२ लाखांचा दंड ठोठावला आहे.

गिलच्या नेतृत्वात स्पर्धेतील पहिल्या सत्रात पहिल्या पराभवाचा सामना करावा लागला. मंगळवारी त्यांना गतविजेता चेन्नई सुपर किंग्सने ६३ धावांनी हरवले. पहिल्या आयपीएलच फ्रेंचायजीचे नेतृत्व करत असलेल्या टायटन्सने मुंबई इंडियन्सविरुद्ध आपला पहिला सामना ६ धावांनी जिंकला होता.

गिलने सामन्यानंतर म्हटले की, त्यांनी फलंदाजीत आम्हाला पछाडले आणि जेव्हा गोलंदाजी करत होता तेव्हा त्याचे काम खूप चांगले होते. आम्ही पावरप्लेमध्ये चांगल्या धावा करू शकलो नाही. आम्हाला १९०-२०० धावांच्या आव्हानाची अपेक्षा होती. कारण येथे चांगली विकेट होती. मात्र फलंदाजांनी आम्हाला निराशा केले.

सीएसकेने फलंदाजाना निमंत्रण मिळाल्यानंतर सहा विकेटवर २०६ धावांची आव्हानात्मक धावसंख्या उभी केली. गुजरात टायटन्सला २० षटकांत ८ बाद १४३ धावाच करता आल्या.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -