Thursday, July 25, 2024
Homeमहाराष्ट्रसंशयातून पत्नीचा कुऱ्हाडीने निर्घृण खून

संशयातून पत्नीचा कुऱ्हाडीने निर्घृण खून

अकोले : अकोले तालुक्यातील राजूर परिसरात शिळवंडी येथे संशयाच्या कारणातून पतीने पत्नीची कुऱ्हाड व कोयत्याने हत्या केली. ही धक्कादायक घटना आज सोमवार दि. १८ मार्च २०२४ रोजी सकाळी ११ वाजण्याच्या सुमारास घडली. यात सुनिता संतोष साबळे (वय ४०, रा. शिळवंडी, ता. अकोले, जि. अ.नगर) या महिलेचा जागीच मृत्यु झाला. तर, आरोपी संतोष साबळे (वय ४५) याने पत्नीची हत्या केल्यानंतर तो स्वतःहून राजूर पोलीस ठाण्यात हजर झाला आणि सदर घटनेची माहिती पोलिसांना दिली.

त्यानंतर सहायक पोलीस निरिक्षक दिपक सरोदे यांनी घटनास्थळी भेट देऊन सदर घटनेचा पंचनामा केला असून आरोपी संतोष साबळे यास ताब्यात घेतले आहे.

अकोले तालुक्यातील राजूर परिसरात शिळवंडी येथे संशयाच्या कारणातून पतीने पत्नीची कुऱ्हाड व कोयत्याने हत्या केली. ही धक्कादायक घटना आज सोमवार दि. १८ मार्च २०२४ रोजी सकाळी ११ वाजण्याच्या सुमारास घडली. यात सुनिता संतोष साबळे (वय ४०, रा. शिळवंडी, ता. अकोले, जि. अ.नगर) या महिलेचा जागीच मृत्यु झाला आहे. तर, आरोपी संतोष साबळे (वय ४५) याने पत्नीची हत्या केल्यानंतर तो स्वतःहून राजूर पोलीस ठाण्यात हजर झाला आणि सदर घटनेची माहिती पोलिसांना दिली. त्यानंतर सहायक पोलीस निरिक्षक दिपक सरोदे यांनी घटनास्थळी भेट देऊन सदर घटनेचा पंचनामा केला असून आरोपी संतोष साबळे यास ताब्यात घेतले आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -