Tuesday, July 16, 2024
HomeदेशMamata Banerjee: ममता बॅनर्जींच्या डोक्याला टाके, रुग्णालयातून मिळाला डिस्चार्ज

Mamata Banerjee: ममता बॅनर्जींच्या डोक्याला टाके, रुग्णालयातून मिळाला डिस्चार्ज

कोलकाता: पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांना रुग्णालयातून सोडण्यात आले आहे. दरम्यान, डोक्याला झालेल्या दुखापतीमुळे त्या देखरेखीखाली राहणार आहे. राज्य सरकारच्या संचलित एसएसकेएम रुग्णालयाचे डायरेक्टर डॉ. मणिमोय बंदोपाध्याय यांनी ही माहिती दिली. मुख्यमंत्री बॅनर्जी यांना घरी पडल्यामुळे त्यांच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली होती. त्यांना तातडीने रुग्णालयात आणण्यात आले. येथे त्यांना काही टाके पडले.

रुग्णालयाचे डायरेक्टर डॉ. मणिमोय बंदोपाध्याय यांनी गुरूवारी रात्री मीडियाशी बातचीत करताना सांगितले की दुखापतीवर उपचार झाल्यानंतर ममता बॅनर्जी यांना डिस्चार्ज देण्यात आला. त्यांनी सांगितले की मुख्यमंत्र्यांना पाठीमागून धक्का बसला होता. यामुळे त्या आपल्या घरात पडल्या. यानंतर त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

रुग्णालयाच्या डॉक्टरांनी सांगितले की त्यांच्या डोक्यावर तीन टाके पडले आहेत. तसेच एक टाका त्यांच्या नाकावर घालण्यात आला. येथून रक्त वाहत होते.

डॉ. मणिमोय बंदोपाध्याय म्हणाले, मुख्यमंत्र्यांबाबत संध्याकाळी ७.३० वाजण्याच्या सुमारास आम्हाला माहिती मिळाली की पाठीमागून धक्का लागल्याने पडल्या आहेत. त्यांच्या डोक्याला दुखापत झाली होती. यामुळे खूप रक्तही वाहत होते. रुग्णालयाचे एचओडी न्यूरोसर्जरी, एचओडी मेडिसिन आणि कार्डिओलॉजिस्ट यांनी त्यांची तपासणी केली. त्यांची स्थिती गंभीर होती त्यांना स्थिर करावे लागले.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -