Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीतर आम्ही तिसरा डोळा उघडून तांडव दाखवू

तर आम्ही तिसरा डोळा उघडून तांडव दाखवू

आमदार नितेश राणे यांचा धारावीतील जिहाद्यांना इशारा

मुंबई : धारावीत लँड जिहादच्या नावाने मस्ती करणाऱ्या जिहाद्यांना ठिक करण्याचे काम पोलीस आणि महापालिका प्रशासनाने आठ दिवसात करावे, असा इशारा आमदार नितेश राणे यांनी दिला आहे. आठ दिवसांनंतर हिंदुना त्रास देण्याचे काम सुरूच राहिल्यास आम्ही तिसरा डोळा खोलून जिहाद्यांना तांडव काय असते ते दाखवू, असा इशारा राणे यांनी दिला.

हिंदू कुटुंबियांना जिहादींकडून घरात घुसून झालेल्या मारहाण प्रकरणातील कुटुंबियांची राणे यांनी आज धारावीत जाऊन भेट घेतली. यानंतर त्यांनी येथील मंदिरात महाआरती केली. यानंतर उपस्थितांशी राणे यांनी संवाद साधला.

यावेळी ते म्हणाले की, ज्या जखमा माझ्या हिंदू बहिणींच्या अंगावर जिहाद्यांनी दिल्या आहेत, त्यांच्यावर पोलिसांनी कडक कारवाई करावी. धारावीतील हिंदूंकडे पुन्हा कुणी वाकड्या नजरेने पाहिल्यास आम्ही तांडव करू, मग येथील परिस्थिती पोलिसांच्याही हातात राहणार नाही, असेही राणे म्हणाले.

पोलीस आणि महापालिका प्रशासनाने लक्षात ठेवावे की, राज्यात हिंदुत्ववादी विचाराचे सरकार आहे. तुम्हाला आम्ही मेडल देणार आहोत, ना की जिहादी देणार आहेत, असे राणे म्हणाले.

जिहादींचे लाड करण्यापेक्षा येथील हिंदुंना सुरक्षित ठेवा, असे आवाहन राणे यांनी पोलिसांना केले. जिहादींनी येथे अनधिकृतपणे मस्जिद, मदरसे बांधण्यापेक्षा थेट पाकिस्तानात जावे, उगाच हिंदूंना मुंबईत ताकद दाखवायला लावू नका, आम्ही आमच्या ताकदीवर उतरलो तर तुम्हाला तुमचे घर ही आठवणीत राहणार नाही, असा इशाराही राणे यांनी यावेळी दिला.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -