Tuesday, July 16, 2024
Homeदेशवायब्रंट गुजरात ग्लोबल समिटमध्ये सहभागी होण्यासाठी पोहोचले UAEचे राष्ट्रपती, पंतप्रधान मोदींसोबत केला...

वायब्रंट गुजरात ग्लोबल समिटमध्ये सहभागी होण्यासाठी पोहोचले UAEचे राष्ट्रपती, पंतप्रधान मोदींसोबत केला रोडशो

अहमदाबाद: भारत आणि संयुक्त अरब अमिरातमधील संबंध सातत्याने मजबूत होत चालले आहेत. यातच यूएईचे राष्ट्रपती मोहम्मद बिन जायद अल नाह्यान मंगळवारी अहमदाबाद एअरपोर्टवर पोहोचले. येथे पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी त्यांचे स्वागत केले.

यूएईचे राष्ट्रपती मोहम्मद बिन जायद अल नाह्यान वायब्रंट गुजरात ग्लोबल समिटमध्ये भाग घेण्यासाठी आले आहेत. येथे ते पंतप्रधान नरेंद्र मोदींसोबत एक रोड शो करत आहेत. वायब्रंट गुजरात ग्लोबल समिटमध्ये अनेक देशांमधील मोठे नेते सहभागी होत आहेत.

पंतप्रधान मोदींसह ३ किमीचा लांब रोड शो करणार यूएईचे राष्ट्रपती

मिळालेल्या माहितीनुसार, अहमदाबाद शहर पोलीस उपायुक्त सफीन हसनने रोड शो बाबत माहिती दिली होती. त्यांनी तीन किमी लांब रोड शो विमानतळावरून पंतप्रधानकडून यूएईचे राष्ट्रपती यांचे आगमन झाल्यानंतर संध्याकाळी सुरू होईल.

वायब्रंट गुजरात कार्यक्रमादरम्यान जागतिक नेते होणार सामील

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी बुधवारी गांधीनगरच्या महात्मा मंदिर कन्वेशन सेंटरमध्ये शिखर संमेलनातील १०व्या सत्राचे उद्घाटन करण्याचा कार्यक्रम आहे. पंतप्रधान कार्यालयाच्या एका जाहिरातीनुसार ८ ते १० ानेवारीपर्यंत गुजरातच्या तीन दिवसीय यात्रेदरम्यान पंतप्रधान मोदी जागतिक नेते, जागतिक दर्जाच्या कंपन्यांचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी यांच्यासोबत द्विपक्षीय बैठक घेतील.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -