Tuesday, July 23, 2024
Homeदेशश्रीराम मंदिर, सीएम योगी आदित्यनाथ यांना बॉम्बने उडवण्याची धमकी, पोलिसांचा तपास सुरू

श्रीराम मंदिर, सीएम योगी आदित्यनाथ यांना बॉम्बने उडवण्याची धमकी, पोलिसांचा तपास सुरू

नवी दिल्ली: पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या अयोध्या दौऱ्याच्या दुसऱ्याच दिवशी श्रीराम मंदिर बॉम्बने उडवण्याची धमकी दिल्याचे प्रकरण समोर आले आहे. यासोबतच उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री सीएम योगी आदित्यनाथ आणि यूपी एसटीएफचे प्रमुख अमिताभ यशला बॉम्बने उडवण्याची धमकी देण्यात आली आहे. स्वत:ला आयएसआयशी संबंधित सांगणाऱ्या आरोपीने ईमेलच्या माध्यमातून ही धमकी दिली आहे.

यात भारतीय किसान मंचाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष देवेंद्र तिवारी यांना पाठवण्यात आला आहे. या बाबतीत लखनऊचे सुशांत गोल्फ सिटी ठाण्यात एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, भारतीय किसान मंच आणि राष्ट्रीय गौ परिषदेशी संबंधित देवेंद्र तिवारी यांना २७ डिसेंबरला दुपारी २ वाजून ७ मिनिटांनी एक ईमेल आला. यात आपत्तीजनक शब्दांचा वापर करताना आरोपीने अयोध्येतील श्रीराम मंदिर, यूपीचे मुख्यमंत्री सीएम योगी आदित्यनाथ आणि एसटीएफ चीफ अमिताभ यश यांना बॉम्बने उडवण्याची धमकी दिली आहे. ईमेल पाठवणाऱ्या व्यक्तीचे नाव जुबेर हुसैन सांगितले जात आहे. त्यांचे म्हणणे आहे की ते दहशतवादी संघटना आयएसआयशी संबंधित आहे. तो या तीन लोकांमुळे त्रस्त आहे.

या संबंधात देवेंद्र तिवारीने आपल्या एक्स हँडलवरून एक पोस्ट केली होती, यात त्याने लिहिले आहे की आज दिनांक २७ डिसेंबर २०२३ला दुपारी २.०७ मिनिटांनी उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री माननीय योगी आदित्यनाथ जी, एसटीएफचे प्रमुख श्री अमिताभ यश जी आणि मला पुन्हा एकदा जुबेर खान नावाच्या व्यक्तीकडून जीवे मारण्याची धमकी देणारा ईमेल मिळाला आहे. याबाबत मला प्राप्त झालेल्या ईमेलची फोटोकॉपी संलग्न करताना शासन आणि प्रशासनाकडून सुरक्षेची विशेष मागणी करत आहे. जर याबाबत कारवाई केली गेली नाही तर मी हे मानेन की माझाही नंबर या गैर समुदायाच्या जिहादी व्यक्तींकडून ब्लॅक लिस्टमध्ये टाकले आहे. लवकरच मीही गौ सेवाच्या नावावर शहीद होऊ शकतो.

या वर्षी एप्रिलमध्ये यूपीचे सीएम योगी आदित्यनाथ यांना जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली होती. त्यावेळेस आरोपीने डायल ११२वर मेसेज करून धमकी दिली होती. याप्रकरणी केसही दाखल करण्यात आली होती. यानुसार सीएम योगी आदित्यनाथ यांना २३ एप्रिलच्या रात्री ८.२२ वाजता ११२ मुख्यालयात सोशल मीडियाच्या व्हॉट्सअॅप डेस्कवर धमकीचा मेसेज मिळाला होता.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -