Sunday, July 14, 2024
Homeमनोरंजनशिल्पा शेट्टीचा 'सुखी' ठरला ओटीटीवर सुपरहिट!

शिल्पा शेट्टीचा ‘सुखी’ ठरला ओटीटीवर सुपरहिट!

जागतिक स्तरावरही सुखी हीट!

मुंबई : ‘सुखी’ ने अलीकडेच Netflixच्या ग्लोबल टॉप १० (इंग्रजी नसलेल्या) चित्रपटांमध्ये २.३ दशलक्ष व्ह्यूजसह पाचव्या क्रमांकावर प्रभावी स्थान मिळवले आहे. देशांतर्गत हा चित्रपट यशस्वी ठरला भारतातील पहिल्या पाचमध्ये पोहोचला आणि प्रेक्षकांच्या मनाला भिडला. ‘सुखी’ला आता नेटफ्लिक्स प्लॅटफॉर्मवर १३ देशांमधील टॉप १० चित्रपटांमध्ये स्थान मिळाले आहे. शिल्पा शेट्टी कुंद्राचा ” सुखी,” सुपरहिट ठरला.

जागतिक स्तरावर प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे आणि Netflix वर २.३ दशलक्ष दृश्यांचा उल्लेखनीय टप्पा गाठला आहे. सप्टेंबरमध्ये प्रदर्शित झालेल्या या चित्रपटाने केवळ सकारात्मक पुनरावलोकनेच मिळवली नाहीत तर स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मवर महत्त्वपूर्ण ओळख देखील मिळवली आहे. Netflix वरील प्रीमियरिंगने निःसंशयपणे ‘सुखी’ला नवीन उंचीवर नेले आहे.

आणि त्याची उल्लेखनीय दर्शक संख्या चित्रपटाच्या विविध प्रेक्षकांशी जोडण्याची क्षमता अधोरेखित करते. या चित्रपटात शिल्पाने साकारलेल्या सुखीच्या भूमिकेने चाहत्यांची मने जिंकली आहेत.

सोनल जोशी दिग्दर्शित सुखी या चित्रपटात शिल्पा शेट्टी व्यतिरिक्त अमित साध, कुशा कपिला, दिलनाज इराणी, पावलीन गुजराल आणि चैतन्य चौधरी यांचा प्रमुख अभिनय आहे. या यशावर स्वार होऊन, शिल्पा शेट्टी, १९ जानेवारी २०२४ रोजी प्रीमियर होणार असलेल्या विवेक ओबेरॉय आणि सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​यांच्यासमवेत, रोहित शेट्टीच्या पहिल्या मालिकेतील ‘इंडियन पोलिस फोर्स’ मध्ये तिच्या ओटीटी पदार्पणाची तयारी करत आहे. त्याचवेळी तिचा आगामी कन्नड चित्रपट, “केडी – द डेव्हिल,” तिच्या सतत विकसित होणाऱ्या मनोरंजन लँडस्केपमध्ये टिकून राहणारी उपस्थिती दर्शवते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -