Saturday, July 20, 2024
Homeक्रीडाIND Vs AUS WC Finale : ६६ धावांवर केएल राहुल बाद

IND Vs AUS WC Finale : ६६ धावांवर केएल राहुल बाद

भारत ६ बाद २०३ धावा

अहमदाबाद : भारत आणि ऑस्ट्रेलिया (IND Vs AUS) यांच्यात अहमदाबाद येथील नरेंद्र मोदी स्टेडियममध्ये (Narendra Modi Stadium) अंतिम सामन्यात भारताची निराशाजनक कामगिरी सुरु आहे. केएल राहुल बाद झाल्याने भारताचा स्कोअर ४१ षटकांमध्ये ६ बाद २०३ धावा झाला आहे. केएल राहुलने कसेबसे आपले अर्धशतक पूर्ण केले होते. अखेर ६६ धावांवर तो बाद झाला. अखेरच्या ९ षटकाची फलंदाजी शिल्लक आहे. तर राहुलच्या संयमी खेळीमुळे भारताला किमान आपले द्विशतक पूर्ण करता आले आहे.

 

 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -