Sunday, July 21, 2024
Homeक्रीडाVideo: सेमीफायनलआधी मुंबई एअरपोर्टवर भडकला विराट कोहली

Video: सेमीफायनलआधी मुंबई एअरपोर्टवर भडकला विराट कोहली

मुंबई: भारतीय क्रिकेट संघाने(team india) आयसीसी क्रिकेट वर्ल्डकपच्या(icc cricket world cup 2023) सेमीफायनलमध्ये अतिशय शानदार पद्धतीने आपले स्थान बनवले आहे. स्पर्धेत खेळवल्या गेलेल्या ९ पैकी ९ सामन्यांत भारताने विजय मिळवला. टीम इंडियाचा आता सेमीफायनलमध्ये न्यूझीलंडविरुद्ध सामना रंगणार आहे. मुंबईच्या वानखेडे स्टेडियमवर सामना रंगणार आहे. या सामन्याच्या आधी एअरपोर्टवर पोहोचलेल्या विराट कोहलीचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे.

भारतात खेळवल्या जात असलेल्या आयसीसी वनडे वर्ल्डकपआधी पहिल्या सेमीफायनलमध्ये भारतीय संघाचा सामना गेल्या वेळचा उपविजेता न्यूझीलंड संघाशी होणार आहे. भारताने बंगळुरूमध्ये नेदरलँड्सविरुद्ध शेवटचा लीग सामना खेळला होता. टीम इंडियाचे हे क्रिकेटर मुंबईत पोहोचले आहेत. येथे एअरपोर्टवर पोहोचताच विराट कोहलीचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे.

 

या व्हिडिओत अनेक कॅमेरा पर्सन फोटो घेण्यासाठी आग्रह करत होते. त्यांचे म्हणणे होते की गाडीजवळ कोणीही फोटो घेणार नाही.

विराट कोहलीचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यात न्यूझीलंडविरुद्ध होणाऱ्या सेमीफायनलआधीचा हा व्हिडिओ असल्याचे सांगितले जात आहे. जो व्हिडिओ समोर आला आहे त्यात विराट थोडा भडकलेला दिसत आहे. सगळ्यात आधी तर सकाळची वेळ आहे आणि त्याला घरी पोहोचायचे आहे. त्यावेळी विराटने सांगितले की फोटो येथे घ्या कारकडे जाण्याची गरज नाही. फोटोसाठी जबरदस्ती केल्याने विराट भडकला आणि त्याने सांगितले की फोटो लवकरच घ्या मुलीला घरी जायचे आहे लवकर करा मी थांबू शकणार नाही.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -