Saturday, July 20, 2024
Homeसाप्ताहिकअर्थविश्वShilpa Shetty : आणि शिल्पा शेट्टीने बेल वाजवली!

Shilpa Shetty : आणि शिल्पा शेट्टीने बेल वाजवली!

मुंबई : बॉलीवूड अभिनेत्री (Bollywood Actress) आणि गुंतवणूकदार शिल्पा शेट्टीने (Shilpa Shetty) नॅशनल स्टॉक एक्स्चेंज (NSE) येथे आयपीओची घंटा वाजवून करिअरचा महत्त्वपूर्ण टप्पा गाठला आहे. अभिनयाच्या पलिकडे जाऊन तिचे गुंतवणूकदार ते उद्योजक हा प्रवास नेहमीच तिच्या नाविन्यपूर्णतेबद्दलच्या अतूट वचनबद्धतेचे उदाहरण देते.

शिल्पा शेट्टीचा (Shilpa Shetty) बॉलिवूड स्टारडम ते गुंतवणुकीच्या जगापर्यंतचा प्रवास खूपच प्रेरणादायी आहे. तिच्या धोरणात्मक पराक्रमाने आणि महत्त्वाकांक्षेने तिला जाणकार उद्योजक म्हणून ओळख मिळवून दिली आणि तिच्या ब्रँड व्हॅल्यूमध्ये भर पडली. शिल्पा शेट्टी तिच्या गुंतवणुकीचे यशस्वी आयपीओ मध्ये रूपांतर करणाऱ्या मोजक्या लोकांपैकी एक ठरली आहे.

स्टार्टअप्सना प्रेरणा देण्यासाठी आणि कंपन्यांमध्ये इक्विटी सुरक्षित करण्यासाठी शिल्पा शेट्टीचे समर्पण केवळ तिचा या ब्रँड्सवरील विश्वास दाखवत नाही तर तिला या डोमेनमध्ये एक पायनियर म्हणूनही प्रस्थापित करते. टेलिव्हिजन, बॉलीवूड आणि व्यावसायिक जगामध्ये भरभराटी नंतर शिल्पा शेट्टीने अनेक डोमेन्समध्ये उत्कृष्ट कामगिरी केली आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -