Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीनाशिकच्या शिंदे टोल नाक्यावर आयकर विभागाचा छापा

नाशिकच्या शिंदे टोल नाक्यावर आयकर विभागाचा छापा

नाशिक : राज्यात काल अचानक अनेक टोल नाक्यांवर आयकर विभागाने छापा टाकला असून नाशिक शहरालगत असलेल्या शिंदे गावाजवळील शिंदे टोल नाक्यावर देखील आयकर विभागाने छापा टाकला असून यामध्ये दोन पथकांनी टोल नाक्यावर छापा टाकत अनेक महत्त्वाच्या कागदपत्रांची तपासणी केल्याची माहिती प्राप्त होत आहे.

या कारवाईदरम्यान टोल नाक्यावरील सर्व कर्मचाऱ्यांचे मोबाईल्स जप्त करण्यात आल्याची माहिती समोर येत आहे. या तपासात नेमकी काय निष्पन्न झाले याबाबत गोपनीयता पाळण्यात आली असून टोल नाक्यावर होणारा भ्रष्टाचार तसेच काही अनियमितता असल्याच्या कारणावरून सदर ठिकाणी छापा मारण्यात आला असून यातून नेमकं काय निष्पन्न झालं याबाबत माध्यमांना माहिती देण्यात आलेली नाही.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -