Thursday, July 25, 2024
Homeताज्या घडामोडीTamannaa Bhatia : तमन्ना भाटियाचा लॅक्मे फॅशन वीक मधला अनोखा अंदाज

Tamannaa Bhatia : तमन्ना भाटियाचा लॅक्मे फॅशन वीक मधला अनोखा अंदाज

मुंबई : तमन्ना भाटिया (Tamannaa Bhatia) तिच्या निर्दोष फॅशन स्टेटमेंटसाठी ओळखली जाते तिच्या फॅशन च्या अनोख्या अदा सगळ्यांनी आजवर अनुभवल्या. या बॉलीवूड दिवाने अलीकडेच लॅक्मे फॅशन वीकमध्ये वाणी वत्सने च्या हटके कलेक्शन पिरोई, व्हीवाणी बाय वाणी वत्स या फॅशन लेबलसाठी डिझाइन केलेल्या ड्रेस मध्ये तिने आपल्या फॅशन चा जलवा रॅम्पवर चालताना दाखवला.

तमन्ना (Tamannaa Bhatia) तिच्या धाडसी फॅशन चॉईस साठी ओळखली जाते. तमन्ना विनम्रपणे चालत असताना, लेहेंगा तिच्या प्रत्येक पावलावर डोलत होता, एक मंत्रमुग्ध करणारा जादू करत होता ज्याने प्रेक्षकांचे लक्ष वेधून घेतले होते. लेहेंगा, ही एक खरी उत्कृष्ट नमुना आहे, ज्यात चकाकणाऱ्या झुंबरांसारखे दिसणारे कॅस्केडिंग मोत्यांच्या अलंकारांनी सुशोभित केलेले जटिल डिझाइन वैशिष्ट्यीकृत आहेत. मॅचिंग ब्लाउज आणि निखळ दुपट्ट्यासोबत जोडलेल्या, याने रीगल लूक पूर्ण केला. रनवेवर तमन्नाची या पोशाखाची निवड तिच्या निर्दोष फॅशन सेन्सचे आणि अत्यंत क्लिष्ट पेहरावातही अभिजातपणा दाखवण्याची तिची क्षमता दर्शवते.

तिच्या रॅम्प वॉक ने सगळ्यांना मोहित करून मंत्रमुग्ध केले. व्यावसायिक आघाडीवर तमन्ना तिच्या चाहत्यांना तिच्या आगामी तमिळ चित्रपट “अरनमानाई ४” द्वारे मोहित करण्यासाठी तयार आहे, जो पोंगल २०२४ मध्ये रिलीज होणार आहे. ती “बांद्रा” नावाच्या मल्याळम प्रकल्पात देखील काम करत आहे आणि दिग्दर्शक म्हणून जॉन अब्राहम सोबत दिसणार आहे. निखिल अडवाणीचा “वेद मध्ये ती दिसणार आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -