Tuesday, July 23, 2024
Homeताज्या घडामोडीBuldhana Accident : रस्त्याच्या कडेला झोपलेल्या मजुरांना भरधाव ट्रकने चिरडले...

Buldhana Accident : रस्त्याच्या कडेला झोपलेल्या मजुरांना भरधाव ट्रकने चिरडले…

चार जणांचा मृत्यू तर सहा जण जखमी

बुलढाणा : बुलढाणा जिल्ह्यात राष्ट्रीय महामार्ग क्रमांक ६ (National Highway 6) वर भीषण अपघात (Buldhana Accident) झाला आहे. खामगाव – मलकापूर दरम्यान वडनेर गावाजवळ महामार्गाच्या कडेला झोपलेल्या मजुरांना एका भरधाव ट्रकने चिरडले आहे. या अपघातात चार जणांचा मृत्यू झाला असून सहा जण गंभीर जखमी आहेत. अपघात झाल्याचे कळताच पोलिसांनी तातडीने या ठिकाणी धाव घेतली. तसेच स्थानिकांनी देखील या ठिकाणी गर्दी केली. सध्या मोठा पोलीस बंदोबस्त करण्यात आला असून जखमींना मलकापूर शासकीय रुग्णालयात उपचाराकरिता दाखल करण्यात आले आहे.

रस्त्याच्या कडेला झोपलेले हे सर्व मजूर मध्य प्रदेशातून महामार्गाच्या कामासाठी आले होते. रात्री दमून झोपलेल्या अवस्थेत असताना काळाने त्यांच्यावर घाला घातला. भरधाव ट्रक घेऊन येणाऱ्या ट्रक चालकाचे गाडीवरील नियंत्रण सुटल्याने हा अपघात घडल्याची शंका पोलिसांनी व्यक्त केली आहे. या अपघातात तीन मजूरांचा जागीच मृत्यू झाला तर एकाचा रुग्णालयात मृत्यू झाला. सहा मजूर हे जखमी झाले असून यातील तिघांची प्रकृती चिंताजनक आहे.

सर्व मजूर गेल्या आठवड्यात मध्य प्रदेशातून महामार्गाच्या कामावर मजुरी करण्यासाठी या ठिकाणी आले होते. सकाळी साडेपाच वाजता हे सर्व मजूर झोपलेले असताना यांना भरधाव ट्रकने चिरडलं. पोलिसांनी तात्काळ स्थानिकांच्या मदतीने या सर्वांना मलकापूर येथील शासकीय रुग्णालयात दाखल केलं. पोलिस या प्रकरणाचा अधिक तपास करत आहेत. तसेच मृतांची ओळख पटवण्याचे काम सुरू आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -