Sunday, July 14, 2024
Homeक्रीडाBJP Candidates: भाजपने जाहीर केली ३९ उमेदवारांची दुसरी लिस्ट

BJP Candidates: भाजपने जाहीर केली ३९ उमेदवारांची दुसरी लिस्ट

नवी दिल्ली: मध्य प्रदेश विधानसभा निवडणूक २०२३साठी(madhya pradesh assembly election) भाजपने आपली ३९ उमेदवारांची यादी जाहीर केली आहे. या लिस्टमध्ये पाच खासदारांना तिकीट देण्यात आले आहे. यात तीन केंद्रीय मंत्र्यांचा समावेश आहे. यात प्रल्हाद पटेल, नरेंद्र सिंह तोमर आणि फग्गन सिंह कुलस्ते मोदी सरकारमध्ये मंत्री आहेत.

भारतीय जनता पार्टी विधानसभा निवडणूक २०२३ ला कोणत्याही परिस्थितीत जिंकायचे आहे. हे पहिल्यांदा घडत आहे जेव्हा केंद्रीय मंत्री खासदार आणि पक्षाचे मोठमोठे नेते विधानसभा निवडणुकीत मैदानात उतरत आहे. या यादीत अर्धा डझनहून अधिक खासदार आणि मंत्र्याचा समावेश आहे.

 

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -