Tuesday, July 16, 2024
Homeताज्या घडामोडीFather's day 2023 : फादर्स डे निमित्त वडिलांना कोणते गिफ्ट द्याल?

Father’s day 2023 : फादर्स डे निमित्त वडिलांना कोणते गिफ्ट द्याल?

वडिलांसाठी ५० सर्वोत्तम भेटवस्तू पर्याय

Father’s day 2023 : जून महिन्यातील तिसऱ्या रविवारी फादर्स डे सेलिब्रेट केला जातो. या खास दिवशी तुम्हाला तुमच्या वडिलांना गॅझेट्स गिफ्ट्स म्हणून द्यायचे असतील तर भरपूर ऑप्शन्स आहेत.

कोणत्याही मुलासाठी अथवा मुलीसाठी आपले बाबा हे सुपर हिरो प्रमाणे असतात. त्यामुळे त्यांच्याबद्दल कृतज्ञता व्यक्त करण्यासाठी फादर्स डे पेक्षा चांगली संधी नाही. त्यांना आवडते आणि यूजफूल गिफ्ट्स देऊन तुम्ही त्यांच्या चेहऱ्यावर आनंद आणू शकता.

ज्याप्रमाणे आई रात्रंदिवस संपूर्ण घराची काळजी आणि सर्वांची काळजी घेते, त्याचप्रमाणे वडील कोणतीही तक्रार न करता संपूर्ण घराची जबाबदारी पार पाडतात. प्रत्येक बाप हा वटवृक्षासारखा असतो, ज्याला घरातील प्रत्येक सदस्य फांदीप्रमाणे जोडलेला असतो. अशा परिस्थितीत वडिलांना खास वाटावे म्हणून एखादी सुंदर भेट का देऊ नये. वडिलांसाठी वाढदिवसाची भेटवस्तू खरेदी करणे असो किंवा विनाकारण त्यांना भेट देणे असो, त्यासाठी फार लांब जायची गरज नाही, ऑनलाईन सर्व प्रकारच्या भेटवस्तू मिळतात.

आता उशीर न करता, वडिलांसाठी सर्वोत्तम भेटवस्तू पर्याय कोणते आहेत ते जाणून घ्या…

1. कॉफी मग

जर तुमच्या वडिलांना चहा आणि कॉफी आवडत असेल तर तुम्ही त्यांना कॉफी मग देऊ शकता. जरी तुम्हाला ते आवडत नसले तरी कॉफी मग ही एक अशी गोष्ट आहे, जी मेणबत्ती आणि पॅन होल्डर म्हणून देखील वापरली जाऊ शकते. विशेषत: जर त्यावर वडिलांसाठी विशेष संदेश लिहिलेला असेल तर अतिउत्तम.

2. चष्मा धारक

आजकाल जवळजवळ प्रत्येकजण चष्मा घालतो. अशा परिस्थितीत वडिलांच्या टेबलाची शान वाढवण्यासाठी आणि चष्मा फुटण्यापासून वाचवण्यासाठी चष्माधारक ही एक चांगली भेट ठरू शकते. तुमचे वडील सहज चष्मा लावू शकतात. लाकडापासून बनवलेला होल्डर आपल्या उत्कृष्ट लूकने तुमच्या वडिलांचे लक्ष वेधून घेईल याची खात्री आहे.

3. वॉलेट

वडिलांसाठी वॉलेट देखील चांगली भेट ठरू शकते. जवळजवळ प्रत्येकाच्या वडिलांना सवय असते की ते आपले पाकीट पटकन बदलत नाहीत. अशा परिस्थितीत मुलाने भेट दिलेले पाकीट घेण्यास ते नकार देऊ शकणार नाही. हे पाकीट आकर्षक तसेच किफायतशीर आहे.

4. उशी

त्यावर गोंडस संदेश लिहिलेले कुशन कव्हर देखील वडिलांसाठी एक चांगला भेटवस्तू पर्याय असू शकतो. या गिफ्ट पॅकमध्ये कुशन कव्हर तसेच कुशनचा समावेश आहे, जो तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या बेडवर किंवा खुर्चीवर सजवू शकता. ही कुशन आणि त्याचे कव्हरही फारसे महाग नसल्यामुळे खिशात पैसे देऊन सहज खरेदी करता येते.

5. स्मार्ट वॉच / फिटबिट

पप्पा संपूर्ण कुटुंबाची काळजी घेतात, त्यामुळे त्यांच्या आरोग्याची काळजी घेणे देखील महत्त्वाचे आहे. आजकाल बाजारात अशी अनेक स्मार्ट घड्याळे आहेत, जी व्यक्तीच्या आरोग्याशी संबंधित माहिती देतात. फक्त वडिलांसाठी स्मार्ट घड्याळ आणा. हे घड्याळ भेट दिल्यानंतर त्यात वडिलांच्या आरोग्याशी संबंधित गोष्टी तपासा.

6. ट्रॉफी

वडिलांना सर्वोत्कृष्ट वाटावे म्हणून त्यांना ‘बेस्ट पापा’ ट्रॉफी का मिळू नये. ही भेट पाहून वडील आनंदी आणि भावूकही होतील. आता मुलाकडून सर्वोत्कृष्ट बापाची पदवी मिळणे कोणत्याही वडिलांसाठी विजयाच्या ट्रॉफीपेक्षा कमी नाही.

7. पॉवर बँक

जर आपण वडिलांसाठी भेटवस्तूंबद्दल बोललो तर पॉवर बँक देखील एक चांगला पर्याय आहे. जर बाबांना अनेकदा कामासाठी बाहेर जावे लागत असेल तर ही पॉवर बँक त्यांना मोबाईल चार्ज करून तुमच्याशी कनेक्ट राहण्यास मदत करू शकते.

8. टाय

जर तुमच्या वडिलांनी टाय घातला असेल तर हा देखील एक उत्तम भेटवस्तू पर्याय आहे. वेगवेगळे संबंध तुमच्या वडिलांच्या व्यक्तिमत्त्वात आकर्षण वाढवू शकतात. आजकाल टाय घालण्यासाठी सूट घालण्याची गरज नाही. शर्टसह टाय स्टाईल स्टेटमेंट करू लागले आहेत.

9. मसाज चप्पल

पप्पा दिवसभर फिरतात, जेणेकरून मुलांना आराम मिळेल. अशा परिस्थितीत तुम्ही वडिलांसाठी एक्यूप्रेशर असलेली चप्पल भेट देऊ शकता. ही चप्पल रक्ताभिसरण सुधारण्यास मदत करू शकते आणि पायांच्या क्रॅम्पपासून आराम मिळवू शकते. ही चप्पल घातल्याने वडिलांचा थकवा कमी होऊ शकतो.

10. बॅच

आपण वडिलांसाठी भेट म्हणून बॅच देखील खरेदी करू शकता. या बॅचवर ‘सुपरहिरो डॅड’ असे लिहिले आहे. वडील असूनही ते आजही मुलांचा सुपरहिरो आहेत. मग त्यांना ही बॅच भेट देऊन बरे वाटू नये. तुम्ही ही बॅच थेट तुमच्या वडिलांच्या शर्ट किंवा टी-शर्टवरही लावू शकता.

11. मसाज उशी

ऑफिसमधून परतल्यावर वडिलांना मान आणि पाठदुखीची तक्रार करताना पाहिलं असेल. अशा परिस्थितीत, त्यांना अशी भेट का देऊ नये, ज्यामुळे त्यांना थोडा आराम मिळेल. होय, तुम्ही तुमच्या वडिलांना भेट म्हणून मसाजर देऊ शकता. ही बाबांसाठी वाढदिवसाची भेट किंवा सामान्य भेट दोन्ही असू शकते. ही थोडी महाग भेट आहे पण तुमच्या वडिलांना वेदनांपासून आराम देऊ शकते.

12. फ्लास्क

वडिलांना भेटवस्तू देण्याचा एक चांगला पर्याय म्हणजे फ्लास्क. उन्हाळ्याच्या दिवसात पाणी थंड ठेवण्यासाठी आणि हिवाळ्यात पाणी गरम ठेवण्यासाठी हे उपयुक्त आहे. बाबा लांबच्या सहलीला जात असतील तर चहा-कॉफी देण्यासाठीही हा फ्लास्क उपयुक्त ठरतो. फ्लास्क सोबत, ते कॅरींग बॅग देखील मिळते, जेणेकरून ते सहजपणे कुठेही नेले जाऊ शकते.

13. इको डॉट

तुम्ही पापासाठी अलेक्सा इको डॉट स्मार्ट स्पीकर देखील खरेदी करू शकता. हा एक स्मार्ट स्पीकर आहे. यामध्ये पापा बातम्या, हवामानाची माहिती आणि गाणी ऐकू शकतात. तसेच, त्यात वेळ पाहता येईल आणि अलार्म किंवा रिमाइंडर सेट करता येईल. ब्लूटूथद्वारे मोबाईलशी कनेक्ट करून त्याचा वापर करता येईल. ही एक छोटी आणि गोंडस भेट आहे, जी घराच्या सौंदर्यातही भर घालू शकते.

14. किंडल

जर तुमच्या वडिलांना पुस्तके वाचण्याची आवड असेल तर तुम्ही वडिलांसाठी भेट म्हणून किंडल खरेदी करू शकता. त्यांच्या लायब्ररीत अनेक पुस्तके आहेत, जी डाउनलोड करून वाचता येतात. कोणत्याही टॅब किंवा मोबाईलप्रमाणे तो बॅगेत टाकून कुठेही सहज नेता येतो. यात अंगभूत प्रकाश देखील आहे, ज्याच्या मदतीने तुमचे बाबा रात्री दिवे बंद असताना सहज पुस्तके वाचू शकतात. हे काळ्या आणि पांढर्‍या रंगात ऑनलाइन उपलब्ध आहे.

15. डेस्क आयोजक

जर आपण वडिलांसाठी भेटवस्तूंबद्दल बोललो तर आपण डेस्क आयोजक देखील खरेदी करू शकता. ते त्यांच्या ऑफिसच्या डेस्कवर किंवा त्यांच्या अभ्यासाच्या टेबलावर ठेवू शकतात. पिन, पेपर क्लिप, स्टिकी नोट्स, पेन यांसारख्या लहान आवश्यक डेस्क आयटममध्ये ते आरामात बसू शकते.

16. ट्रिमर

तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी भेट म्हणून ट्रिमर देखील घेऊ शकता. मीटिंग, पार्टी किंवा इतर कोणत्याही कामासाठी बाहेर जाण्याआधी त्यांना दाढी करायची गरज पडली तर ते हे ट्रिमर घरी सहज वापरू शकतात. यामुळे पैसा आणि वेळ दोन्ही वाचेल.

17. खोदलेला लाकडी फोटो

तुम्ही तुमच्या वडिलांसोबत घालवलेल्या संस्मरणीय क्षणांची लाकडी खोदकाम भेट देऊ शकता. फोटोसोबत तुम्ही त्यात वडिलांसाठी एक छान संदेशही लिहू शकता. लाकडात कोरलेल्या फोटोमुळे तो खूप आकर्षक दिसतो आणि घराची शोभाही वाढवतो.

18. की रिंग

जर तुमचे वडील गाडी चालवत असतील तर तुम्ही त्यांना चावीची अंगठी देखील भेट देऊ शकता ज्यावर एक सुंदर संदेश लिहिलेला आहे. जर तुमचे वडील गाडी चालवत नसतील तर ते ही अंगठी त्यांच्या बॅगेत ठेवू शकतात. या रिंगमध्ये लिहिलेल्या संदेशामुळे तुमच्या वडिलांचा तुमच्यासाठी आणि संपूर्ण कुटुंबासाठी किती अर्थ आहे याची जाणीव होऊ शकते. या अंगठीसोबत एक साखळीही येते, जी दिसायला अतिशय सुंदर आहे.

19. रेडिओ

काळ बदलत असला तरी ‘जुने ते सोने’, अशीच विचारसरणी वडिलांचीही असते. जुनी गाणी वाजली की कुठेतरी हरवून जातात. अशा परिस्थितीत तुम्ही त्यांना रेडिओ भेट म्हणून देऊ शकता. यात २०० हून अधिक गाणी आणि शहरवार रेडिओ चॅनेल उपलब्ध आहेत. तसेच, जर तुमचे बजेट जास्त असेल तर तुम्ही त्यांच्यासाठी मोठा रेडिओ देखील खरेदी करू शकता. हे अनेक आकर्षक रंगांमध्ये उपलब्ध आहे.

20. सनग्लासेस

तुम्ही तुमच्या वडिलांना भेट म्हणून सनग्लासेस देखील देऊ शकता. हे केवळ धूळ आणि सूर्यापासून त्याच्या मौल्यवान डोळ्यांचे रक्षण करणार नाही तर वडिलांची शैली देखील वाढवू शकते. आजकाल सनग्लासेसच्या नवनवीन डिझाईन्स येत आहेत.

21. शर्ट

वडिलांसाठी भेट म्हणून तुम्ही त्यांना शर्टही देऊ शकता. त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वानुसार तुम्ही शर्टचा चांगला रंग निवडू शकता. अनेक रंगांचे पर्याय देखील आहेत, जे तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी निवडू शकता.

22. पेन

पेन ही प्रत्येकासाठी उपयुक्त गोष्ट आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही वडिलांसाठी भेट म्हणून पेनही खरेदी करू शकता. सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे आता तुम्हाला तुमच्या वडिलांचे नाव किंवा कोणताही छान संदेश या पेनमध्ये लिहिता येईल. या पेनचे वैशिष्ट्य म्हणजे यासोबत एक लाकडी पेटीही येते, ज्यामध्ये तुमचे वडील पेन ठेवू शकतात. या बॉक्समध्ये तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी संदेश देखील लिहू शकता.

23. नोट पॅड

तुम्ही तुमच्या बाबांसाठी नोटपॅड देखील खरेदी करू शकता. त्यात पेन होल्डर, वेगवेगळ्या आकाराच्या स्टिकी नोट्स आहेत. सानुकूलित पेनसह सर्वोत्तम नोट पॅड हे एक उत्तम संयोजन असू शकते. आकाराने लहान असल्याने ती पिशवीत सहज बसते. यात एक कोरा कागद होल्डर देखील आहे, ज्यामुळे ते अधिक उपयुक्त होते.

24. डायरी

जर पप्पाला लिहिण्याची आवड असेल तर त्यांच्यासाठी एक डायरी विकत घ्या. या डायरीच्या हार्ड कव्हरवर वडिलांसाठी एक सुंदर कोट लिहिलेले आहे. ही डिझायनर डायरी तुमच्या वडिलांना विविध नोट्स लिहिण्यासाठी देखील वापरली जाऊ शकते.

25. शूज

पप्पा नेहमीच प्रत्येकासाठी काहीतरी नवीन विकत घेतात, परंतु ते स्वतःसाठी काहीच खरेदी करत नाहीत. काहीवेळा ते ब-याच वर्षांपासून एकच जोड वापरतात. आता तुम्ही त्यांच्यासाठी नवीन शूज घेऊन त्यांना भेट देऊ शकता. तुम्ही त्यांच्यासाठी जॉगिंग, रनिंग किंवा फॉर्मल शूज खरेदी करू शकता.

26. बॅग

जर तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी भेटवस्तू घेण्याचा विचार करत असाल तर एक बॅग देखील एक चांगला पर्याय असू शकतो. ज्याचा वापर ऑफिस बॅग, लॅपटॉप बॅग किंवा प्रवासासाठी सामान बॅग म्हणूनही करता येईल.

27. चेअर बॅक रेस्ट

दिवसभर ऑफिसमध्ये बसून अनेकदा वडिलांना पाठदुखीचा त्रास होतो. अशा परिस्थितीत, तुम्ही त्यांना दिवसभर आरामात बसण्यासाठी पाठीमागे विश्रांती देऊ शकता. हे आरामात बसवता येण्याजोगे चेअर बॅक रेस्ट आहे जे तुम्ही जिथे जाल तिथे तुमच्यासोबत नेले जाऊ शकते. याने कंबर आणि पाठीला आराम देण्यासोबतच दुखण्यापासून आराम मिळतो.

28. परफ्यूम

वडिलांसाठी भेट म्हणून तुम्ही चांगला गंध असलेला परफ्यूम देखील खरेदी करू शकता. आजकाल बाजारात अनेक प्रकारचे परफ्यूम आणि डिओडोरंट्स उपलब्ध आहेत.

29. ग्रूमिंग किट

तुम्ही तुमच्या वडिलांना ग्रूमिंग किट देखील भेट देऊ शकता. या किटमध्ये साबण, शेव्हिंग लोशन, शेव्हिंग रेझर, शेव्हिंग ब्रश, शेव्हिंग क्रीम, डीओ टॅल्क अशा अनेक गोष्टी आहेत. या सर्व गोष्टी तुमच्या वडिलांना ताजे आणि स्वच्छ लुक देण्यास मदत करू शकतात. यासोबतच यात ट्रॅव्हल पाऊच देखील आहे, ज्यामध्ये तुम्ही या ग्रूमिंग किटच्या सर्व गोष्टी ठेवू शकता.

30. डेकोरेटिव्ह शो पीस

तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी भेट म्हणून एक सुंदर शो पीस देखील घेऊ शकता. हे तुमच्या वडिलांच्या ऑफिस डेस्क किंवा स्टडी टेबलचे स्वरूप वाढवू शकते.

31. पुस्तके

याआधी एक पर्याय दिला आहे, वडिलांसाठी किंडल एक भेट म्हणून, परंतु काही लोकांना इलेक्ट्रॉनिक उपकरणावर पुस्तक वाचणे आवडत नाही. तुमच्या वडिलांनाही पुस्तकाच्या पानांना स्पर्श करणे आणि वाचताना त्याचा वास घेणे आवडत असेल तर तुम्ही त्यांना त्यांच्या आवडत्या शैलीचे पुस्तक भेट देऊ शकता.

32. जेवणाचा डबा

जर आपण वडिलांसाठी भेटवस्तूंबद्दल बोललो तर जेवणाचा डबा देखील एक चांगला पर्याय आहे. तुम्ही तुमच्या वडिलांना मायक्रोवेव्ह फ्रेंडली लंच बॉक्स भेट देऊ शकता. ते दिसायला आकर्षक तर आहेच, पण त्यामध्ये अन्नही सहज गरम करता येते. यासोबत जेवणाची पिशवीही जेणेकरून जेवणाचा डबा सहज कुठेही नेता येईल.

33. फायर टीव्ही स्टिक

तुम्ही वडिलांना फायर टीव्ही स्टिक देखील भेट देऊ शकता. यामध्ये अॅमेझॉन प्राइम, यूट्यूब, नेटफ्लिक्स आणि हॉटस्टारवर उपस्थित असलेले चित्रपट आणि वेब सीरिज पाहता येतील. पप्पा वेब सिरीज पाहत नसले तरी हरकत नाही. यामध्ये ते यूट्यूबवरून त्यांच्या आवडीची गाणी आणि व्हिडिओ पाहू शकतात. यात व्हॉइस कमांड आणि कोणताही शो किंवा मॅच रेकॉर्ड करण्याचा पर्याय देखील आहे. अशा परिस्थितीत वडिलांसाठी ही एक उत्तम भेट ठरू शकते.

34. टोपी

जर तुम्हाला वडिलांसाठी अशी भेटवस्तू हवी असेल, ज्यामुळे त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वात भर पडेल, तर टोपी हा एक चांगला पर्याय आहे. हे तुमच्या वडिलांचे सूर्यापासून संरक्षण करण्यास आणि बाहेर जाताना त्यांच्या व्यक्तिमत्त्वात भर घालण्यास मदत करेल. यामध्ये अनेक प्रकारचे रंगही उपलब्ध आहेत, जे तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या आवडीनुसार खरेदी करू शकता.

35. बेल्ट

तुम्ही वडिलांसाठी भेट म्हणून बेल्ट देखील खरेदी करू शकता. एक काळ असा होता जेव्हा बेल्ट फक्त तळाला घट्ट बसवण्यासाठी घातला जायचा आजच्या काळात बेल्ट हे स्टाइल स्टेटमेंट बनले आहे. आजकाल अनेक प्रकारचे स्टायलिश बेल्ट बाजारात आले आहेत. अशा परिस्थितीत तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी स्टायलिश, औपचारिक किंवा अनौपचारिक बेल्ट निवडू शकता.

36. मोबाईल फोन कव्हर

जर तुम्ही वडिलांसाठी भेटवस्तूंचा विचार करत असाल तर मोबाईल फोन कव्हर हा देखील एक चांगला पर्याय असू शकतो. तुमच्या वडिलांचा कोणताही फोन असो, तुम्हाला आकर्षक कव्हर मिळू शकते. लेदर फ्लिप कव्हर्स मोबाईलला उत्कृष्ट लुक देऊ शकतात तसेच ते खराब होण्यापासून वाचवू शकतात. तुमच्या वडिलांकडे कदाचित नवीन फोन नसेल, परंतु हे नवीन कव्हर त्यांच्या फोनला नवीन रूप देऊ शकते.

37. जलरोधक मोबाईल फोन पाऊच

तुम्ही तुमच्या वडिलांना वॉटरप्रूफ मोबाईल फोन पाऊच भेट देऊ शकता. हे त्यांचे फोन ओले होण्यापासून आणि पारदर्शक होण्यापासून संरक्षण करेल, जर कोणी कॉल केला तर ते सहजपणे पाहू आणि उचलू शकतील. म्हणजे फोनचा टच या कव्हरच्या बाहेरूनही सहज काम करतो, तो एक चांगला गिफ्टिंग पर्याय आहे.

38. वाचन दिवा

जर तुमच्या वडिलांना रात्री उशिरापर्यंत अभ्यास करण्याची किंवा काम करण्याची सवय असेल, तर त्यांच्यासाठी ही एक चांगली भेट असू शकते. दिसायला सुंदर असण्यासोबतच आता बाजारात उपलब्ध असलेले वाचन दिवा वैशिष्ट्यांनीही परिपूर्ण आहेत. यात दिवे मंद करण्याचा पर्याय आहे आणि तुमचे वडील लाइट्सचा रंगही सहज बदलू शकतात. अशा परिस्थितीत हा वाचन आणि अभ्यास दिवा त्यांच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकतो.

39. हार्ड डिस्क

तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी भेट म्हणून हार्ड डिस्क देखील घेऊ शकता. यामध्ये ते त्यांच्या लॅपटॉप आणि मोबाईलचा आवश्यक डेटा साठवू शकतात. यासोबतच ते त्यांच्या ऑफिसच्या आवश्यक फाईल्स, पार्टी किंवा कौटुंबिक कार्यक्रमांचे फोटो आणि व्हिडिओ देखील ठेवू शकतात. हे लहान आहे आणि बॅगमध्ये सहजपणे कुठेही नेले जाऊ शकते.

40. डेस्क कॅलेंडर

डेस्क कॅलेंडर देखील वडिलांसाठी एक चांगला भेट पर्याय आहे. लाकडी डेस्क कॅलेंडर केवळ सुंदर नाही तर ते कोणत्याही वर्षी वापरले जाऊ शकते. होय, त्यात कोणत्याही वर्षाचा उल्लेख नाही, फक्त तारखा आणि महिने दिले आहेत. यातील हे वैशिष्ट्य इतर सामान्य कॅलेंडरपेक्षा वेगळे करते.

41. पेन ड्राइव्ह

हार्ड डिस्क व्यतिरिक्त पेन ड्राईव्ह हा देखील वडिलांसाठी एक चांगला गिफ्ट पर्याय आहे. एका लॅपटॉपवरून दुसऱ्या लॅपटॉपवर किंवा ऑफिसच्या डेस्कटॉपवर फाइल्स ट्रान्सफर करण्यासाठी हे उपयुक्त आहे. पेन ड्राईव्हमध्ये ठेवून टीव्हीला जोडून पप्पा चित्रपट पाहू शकतात.

42. मेमरी कार्ड

जर तुमच्या वडिलांच्या मोबाईल फोनची मेमरी पूर्ण भरली असेल आणि ते तुम्हाला फोन तपासण्यासाठी आणि त्यातून काहीतरी हटवण्यास सांगत असतील तर त्यांच्यासाठी मेमरी कार्ड ही सर्वोत्तम भेट आहे. हे मेमरी कार्ड फोनच्या जागेची समस्या सोडवण्यासोबतच एक उपयुक्त भेट ठरू शकते. तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या गरजेनुसार आणि फोननुसार मेमरी कार्ड निवडू शकता, जसे – 32 GB किंवा 64 GB.

43. गडद चॉकलेट

जर तुमच्या वडिलांना डार्क चॉकलेट आवडत असेल तर त्यांच्यासाठी ही एक चांगली भेट असू शकते. चवीला कडू असलं तरी आरोग्यासाठी चांगलं असतं. वडिलांच्या आवडीनुसार तुम्ही त्यात कोकोचे प्रमाण पाहू शकता. त्यात जितका कोको असेल तितके हेल्दी आणि कडू चॉकलेट असेल.

44. इअरफोन

तुम्ही तुमच्या वडिलांना भेट म्हणून इअरफोन देखील देऊ शकता. याच्या मदतीने पापा फोन कानाला न लावता लोकांशी बोलू शकतील आणि त्यांच्या आवडीची गाणीही ऐकू शकतील. तुम्ही हे गिफ्ट देऊन तुमच्या वडिलांना खुश करू शकता.

45. इयर पॉड्स

जर तुम्हाला तुमचे वडील इअरफोन्सच्या वायरमध्ये अडकू नयेत असे वाटत असेल तर तुम्ही तुमच्या वडिलांना थोडे अधिक प्रगत गिफ्ट देऊ शकता म्हणजे इयर पॉड्स. हे वायरलेस आहे आणि ब्लूटूथद्वारे फोनशी कनेक्ट केले जाऊ शकते. इयर पॉड्सच्या बॉक्समध्येही चार्जिंगची सोय असते, जेणेकरून ते चार्ज करता येतील.

46. ​​ग्रीटिंग कार्ड्स

ग्रीटिंग कार्ड देऊनही लोक आपल्या भावना व्यक्त करतात. अशा परिस्थितीत तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी एक गोंडस ग्रीटिंग कार्ड खरेदी करून त्यांना देऊ शकता. हे कार्ड थोडे खास असल्यामुळे तुमच्या चेहऱ्यावर हसू नक्कीच येईल. यामध्ये वडिलांसाठी छान संदेश लिहिण्यासोबतच तुम्ही त्यांचे चित्रही टाकू शकता.

47. वजन काटा यंत्र

वडिलांच्या आरोग्याची काळजी घेणे हे मुलांचे कर्तव्य आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी भेट म्हणून वजनाचे यंत्र देखील खरेदी करू शकता. वास्तविक, वाढत्या वजनामुळे अनेक आजारांचा धोका वाढू शकतो, त्यामुळे आता या मशीनच्या मदतीने तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या वजनावर लक्ष ठेवू शकता. तुमच्या वडिलांप्रमाणे हे वजनाचे यंत्र देखील स्मार्ट आहे, जे ब्लूटूथद्वारे मोबाईल फोनशी देखील कनेक्ट केले जाऊ शकते.

48. कॉम्बो गिफ्ट

तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी कॉम्बो गिफ्ट देखील निवडू शकता. यामध्ये अनेक प्रकारचे कॉम्बो आहेत, त्यापैकी एक म्हणजे – वॉलेट, की चेन आणि पेन कॉम्बो. या कॉम्बो गिफ्टमध्ये असलेली पर्स दिसायला एकदम स्टायलिश आहे आणि त्याची पेनही दर्जेदार आहे. या कारणास्तव, ही एक आर्थिक आणि उपयुक्त भेट असल्याचे सिद्ध होऊ शकते.

49. चांदीचे नाणे

जर तुम्हाला तुमच्या वडिलांसाठी अनोखी भेट मिळवायची असेल तर चांदीचे नाणे देखील एक चांगला पर्याय आहे. हे नाणे देऊन तुमचे वडील तुमच्यासाठी किती खास आहेत याची जाणीव करून द्या. या नाण्याचे वैशिष्ट्य म्हणजे त्यावर ‘मेरे प्यारे पापा’ लिहिलेले आहे. तुमच्या वडिलांसाठी ही एक सुंदर भेट आहे.

50. स्लीपिंग आय मास्क

तुम्ही तुमच्या वडिलांसाठी स्लीपिंग आय मास्क देखील घेऊ शकता. दिवसभर थकव्यानंतर पप्पांना चांगली झोप लागते. अशा परिस्थितीत तुम्ही त्यांना स्लीपिंग मास्क भेट देऊ शकता. हे वेगवेगळ्या रंगात उपलब्ध आहेत. बाबा ते सैल असण्याची काळजीही करणार नाहीत, कारण त्यात अॅडजस्टेबल पट्टा आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -