Thursday, July 18, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणपाच टनाखालील वाहतुकीसाठी साळावपूल होणार उद्यापासून खुला!

पाच टनाखालील वाहतुकीसाठी साळावपूल होणार उद्यापासून खुला!

मुरूड: रोहा, अलिबाग व मुरुड या तीन तालुक्याला जोडणारा साळाव पूलाच्या दुरुस्तीसाठी तीन दिवस सुरू असलेले लोड टेस्टिंगचे काम झाले असून जिल्हाधिकारी यांच्या आदेशानुसार उद्या सकाळी ६ वाजल्यापासून पाच टनाखालील वाहतूकीसाठी खुला करण्यात येत असल्याची माहिती सूत्रांनी दिली आहे.

साळाव पूलाच्या दुरुस्तीच्या कामासाठी ८ ते १० जून या काळात लोड टेस्टिंगसाठी पूल वाहतुकीसाठी बंद करण्यात आला होता, तर प्रवासी व नागरिकांना पायी चालत जाण्याची मुभा देण्यात आली होती. पुलावरून सर्व प्रकारची वाहतूक बंद करण्यात आल्याने याचा पर्यटन व्यवसाय व स्थानिक बाजार पेठेवर याचा परिणाम दिसून आला. उद्या सकाळ पासून हा पूल पाच टनाखालील वाहतुकीसाठी खुला करण्यात येणार असल्याने टू- व्हीलर, थ्री-व्हीलर व फोर-व्हीलर वाहन चालकांना पुलावरून ये-जा करण्याचा मार्ग खुला झाला आहे. अवजड वाहने, एसटी सेवाही लवकरच सुरू केली जावी, अशी अपेक्षा नागरिक व प्रवासी वर्गातून व्यक्त होत आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -