Monday, July 22, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणमनसे कोंडीत, रत्नागिरी एज्युकेशन सोसायटीचा मैदान देण्यास नकार!

मनसे कोंडीत, रत्नागिरी एज्युकेशन सोसायटीचा मैदान देण्यास नकार!

रत्नागिरी: मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांची येत्या ६ मे रोजी रत्नागिरीमध्ये रत्नागिरी एज्युकेशन सोसायटीच्या जवाहर मैदानावर सभा होणार होती. याबाबतचे वृत्त मनसेने जाहीरही केले होते, परंतू आज जेव्हा मनसेचे पदाधिकारी रत्नागिरी एज्युकेशन सोसायटीकडे विचारणा करण्यास गेले असता संस्थेने त्यांना जवाहर मैदानावर सभा घेण्यास नकार दिला. यामुळे सभेचा दिवस जवळ आलेला असताना मनसेची कोंडी झाली आहे.

मनसेच्या पदाधिकाऱ्यांनी शिक्षण संस्थेला न विचारताच मैदानावर सभा घेणार असल्याचे जाहीर केले होते. परंतू, आज जेव्हा मनसेचे पदाधिकारी संस्थेत पोहोचले तेव्हा संस्थेने गेल्या १० वर्षांपासून आम्ही कोणत्याही राजकीय पक्षाला सभेसाठी मैदान दिलेले नाही. यामुळे या सभेलाही मैदान दिले जाणार नाही असे सांगितले. यामुळे आता मनसेच्या पदाधिकाऱ्यांनी मैदानाच्या विषयावरून बैठक बोलावली आहे. रत्नागिरी एज्युकेशन सोसायटीवर भाजपचे वर्चस्व असले तरी देखील या संस्थेने कोणत्याही राजकीय पक्षांना मैदान न देण्याचा निर्णय घेतला आहे. यामुळे अन्य नेत्यांच्या सभा, कार्यक्रम दुसऱ्या मैदानांवर घेतल्या जातात. यामुळे मनसेकडे आता त्या मैदानांचा पर्याय उपलब्ध आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -