Tuesday, July 23, 2024
Homeक्रीडाबीकेटीने मुंबई इंडियन्ससोबत भागीदारी वाढवली

बीकेटीने मुंबई इंडियन्ससोबत भागीदारी वाढवली

मुंबई (प्रतिनिधी) : बाळकृष्ण इंडस्ट्रीज लिमिटेडने (बीकेटी) पाच वेळा चॅम्पियन असलेल्या मुंबई इंडियन्ससोबत आगामी टी-२० क्रिकेट लीग २०२३ मध्ये ‘ऑफिशियल टायर पार्टनर’ म्हणून आपली भागीदारी वाढवली. या वर्षी बीकेटी आणि मुंबई इंडियन्स यांच्यातील सहकार्याचा चौथा हंगाम आहे. बहुप्रतीक्षित टी-२० क्रिकेट लीग २०२३, ३१ मार्च २०२३ रोजी सुरू होईल.

बाळकृष्ण इंडस्ट्रीजचे सहव्यवस्थापकीय संचालक राजीव पोद्दार म्हणाले, “मुंबई इंडियन्ससोबत सलग चौथ्या वर्षी भागीदारी करताना आम्हाला आनंद होत आहे. मुंबई इंडियन्स फ्रँचायझी केवळ सर्वात सातत्यपूर्ण संघांपैकी एक नाही, तर ते देखील मजबूत नेतृत्वगुण, शिस्त, कठोर परिश्रम आणि लवचिकता या मूलभूत मूल्यांचे प्रदर्शन करत आहेत. जे आमच्या नैतिकतेशी पूर्णपणे जुळतात. मैदानावरील त्यांची विजयाची भावना खरोखर प्रेरणादायी आहे आणि आमच्या ब्रँडच्या कथा जागतिक स्तरावर शेअर करण्यासाठी त्यांच्यासोबत मोहीम राबविण्याचा आम्हाला सन्मान वाटतो. आम्ही मुंबई इंडियन्ससोबत हा प्रवास सुरू ठेवण्यास आणि त्यांच्या क्रिकेट विषयक क्रीडाभावनेला प्रोत्साहन देण्यासाठी उत्सुक आहोत.

मुंबई इंडियन्सचे प्रवक्ते म्हणाले की, “बीकेटी सोबत मैदानावर आणि मैदानाबाहेर एक मजबूत कार्यरत भागीदारी निर्माण करताना आम्हाला खरोखर आनंद होत आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -