Thursday, July 18, 2024
Homeक्रीडाश्रीलंकेचे आव्हान संपुष्टात महिला टी-२० विश्वचषक

श्रीलंकेचे आव्हान संपुष्टात महिला टी-२० विश्वचषक

पार्ल (वृत्तसंस्था) : न्यूझीलंडविरुद्धच्या सामन्यातील दारूण पराभवामुळे महिला टी-२० विश्वचषक स्पर्धेतील श्रीलंकेचे आव्हान संपुष्टात आले आहे. न्यूझीलंडने श्रीलंकेचा १०२ धावांनी पराभव केला. बोलँड पार्कवर झालेल्या या सामन्यात न्यूझीलंडने प्रथम फलंदाजी करताना ३ गडी गमावून १६२ धावा केल्या. लक्ष्याचा पाठलाग करताना श्रीलंकेचा डाव ६० धावांवर आटोपला.

दरम्यान न्यूझीलंड आणि श्रीलंका या दोघांचे ४ सामन्यांनंतर प्रत्येकी ४ गुण आहेत. परंतु, न्यूझीलंडचा रनरेट चांगला आहे. सध्या गटात दक्षिण आफ्रिकेचेही ४ गुण आहेत, मात्र त्यांचा १ सामना शिल्लक आहे. दक्षिण आफ्रिकेचा शेवटचा सामना बांगलादेशविरुद्ध आहे. दक्षिण आफ्रिका जिंकल्यास ऑस्ट्रेलियासोबत उपांत्य फेरीत प्रवेश करेल.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -