Monday, July 22, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आज सिंधुदुर्ग दौऱ्यावर

मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आज सिंधुदुर्ग दौऱ्यावर

सिंधुदुर्ग: राज्याचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आज सिंधुदुर्ग जिल्हा दौऱ्यावर येत आहेत. त्यांचा दौरा पुढीलप्रमाणे आहे. सकाळी १०.३० वा. चिपी विमानतळ येथे आगमन व मोटारीने, टेलिफोन एक्स्चेंज ऑफीसजवळ, वेंगुर्ला जि. सिंधुदुर्गकडे प्रयाण. सकाळी ११ वाजता महाराष्ट्र राज्य प्राथमिक शिक्षक समितीचे १७ वे त्रैवार्षिक अधिवेशन व शिक्षण परिषद. स्थळ, टेलिफोन एक्स्चेंज ऑफीसजवळ, वेंगुर्ला येथे आगमन व कार्यक्रमाला उपस्थिती. दुपारी १२ वाजता मोटारीने वेंगुर्ला बंदरकडे प्रयाण. दुपारी १२.१० वाजता वेंगुर्ला बंदर येथे आगमन. दुपारी १२.१५ वाजता वेंगुर्ला बंदर येथील झुलत्या पुलाचा व निशांत तलाव टप्पा-२ च्या लोकार्पणाला उपस्थिती. स्थळ, वेंगुर्ला बंदर. दुपारी १.०५ वाजता मोटारीने चिपी विमानतळाकडे प्रयाण. दुपारी १.३५ वाजता चिपी विमानतळावरून विमानाने जळगावकडे प्रयाण.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -