Wednesday, July 24, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणमुरुड तालुक्यात मनसेच्या नवीन पद नियुक्त्या जाहीर

मुरुड तालुक्यात मनसेच्या नवीन पद नियुक्त्या जाहीर

मुरूड: महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना मुरुड पद्मदुर्ग येथील पक्ष कार्यालयात जिल्हा अध्यक्ष जितेंद्र पाटील यांच्या अध्यक्षतेखाली आणि उपजिल्हा अध्यक्ष शैलेश खोत आणि शहर अध्यक्ष जागन पुलेकर यांच्या उपस्थितीत पक्ष संघटना नवीन पद नियुक्त्या करण्यात आल्या.

यावेळी मुरुड तालुका सचिव राजेश गजानन तरे, विभाग अध्यक्ष मनील सुंदर कचरेकर, उपविभाग अध्यक्ष प्रतीक प्रमोद कणगी, शहर सचिव विघ्नेश मंगेश जगताप यांना पद नियुक्तीचे पत्र देण्यात आले. यावेळी उप तालुका अध्यक्ष प्रशांत भाटकर, मनसे शहर सेना तालुका अध्यक्ष आशिष खोत, उपशहर अध्यक्ष राजेश गुप्ते, विद्यार्थी सेना शहर अध्यक्ष अथर्व खोत, विभाग अध्यक्ष आकाश खोत, सिद्धेश खेडेकर, सुजित गुरव, मनिष शामा, अंकित गुरव, राहुल गोसावी, निलेश पुलेकर, सुरज जैसवाल, पदाधिकारी व महाराष्ट्र सैनिक उपस्थित होते.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -