Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीवीरप्पन गॅंगचा कोरोना काळात मोठा घोटाळा

वीरप्पन गॅंगचा कोरोना काळात मोठा घोटाळा

सोमवारी सगळं जाहीर करणार

महापालिकेत झालेल्या घोटाळ्याचे पुरावे संदीप देशपांडेंच्या हाती

मुंबई : कोरोना काळात मुंबई महापालिकेत झालेल्या घोटाळ्यांचे पुरावे आणि पेन ड्राईव्ह हाती आल्याचे व हे सगळे सोमवारी जाहीर करणार असल्याचे खळबळजनक वक्तव्य मनसेचे नेते संदिप देशपांडे यांनी पत्रकार परिषद घेत केले आहे.

आपण कार्यालयात नसताना एक व्यक्ती कागदपत्र आणि पेन ड्राईव्ह ठेवून गेल्याची माहिती संदीप देशपांडे यांनी दिली. या पेन ड्राईव्हमध्ये कोरोना काळात मुंबई महापालिकेत झालेल्या घोटाळ्यांचे पुरावे असल्याचा दावा देशपांडे यांनी केला आहे. त्याचप्रमाणे, मुंबईकरांची लूट कोणी आणि कशी केली याची माहिती तसेच बँक खात्यांचे पुरावेही यामध्ये असल्याचे देशपांडे यांनी म्हटले आहे.

कशा पद्धतीने मुंबईची लूट करण्यात आली हे मी उघड करणार आहे. तसेच या प्रकरणाची तक्रार लाचलुचपत प्रतिबंधक विभाग अर्थात एसीबीकडे करणार असल्याचे संदीप देशपांडे यांनी सांगितले.

याचबरोबर संदिप देशपांडे यांनी ट्वीट करत युवा सेनाप्रमुख आमदार आदित्य ठाकरे यांच्यावरही टीका केली आहे. आदित्य ठाकरे यांची पत्रकार परिषद म्हणजे वीरप्पन गॅंगच्या उलट्या बोंबा असल्याचा टोला संदिप देशपांडे यांनी लगावला आहे. वीरप्पन गॅंगचा कोरोना काळातला मोठा घोटाळा पुराव्यासहीत सोमवारी दिनांक २३ जानेवारीला उघड करणार असल्याचे देशपांडेंनी म्हटले आहे.

त्यामुळे आता सोमवारी संदिप देशपांडे नेमकी काय भूमिका मांडणार? त्यांच्याकडे असणारे पुरावे नेमके काय असणार? याची सर्वांनाच उत्सुकता लागली आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -