Wednesday, July 24, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणKabaddi match : कुडाळात उद्यापासून रंगणार कबड्डीचा थरार!

Kabaddi match : कुडाळात उद्यापासून रंगणार कबड्डीचा थरार!

कुडाळ (वार्ताहर) : हरी ओम् मंगल कार्यालयाच्या विद्यमाने व सिंधुदुर्ग कबड्डी फेडरेशनच्या (Kabaddi match) मान्यतेने उद्या शनिवार आणि रविवार असे दोन दिवस जिल्हा पातळीवरील कबड्डी स्पर्धेचे आयोजन केले आहे.

सिंधुदुर्ग-कुडाळ-वाडीवरवडे येथील हरी ओम् मंगल कार्यालयाच्या समोरील पटांगणावर “स्व. विठ्ठल कृष्णाजी धुरी चषकासाठी” हे सामने खेळविण्यात येतील.

या स्पर्धेत सिंधुदुर्गातील पंचक्रोशी-फोंडा, रेवताळे-मालवण, सिंधुपुत्र-कोळोशी, श्री लक्ष्मीनारायण-वालावल-कुडाळ, गुडीपूर-कुडाळ, शिवभवानी आणि जय महाराष्ट्र-दोन्ही सावंतवाडी, जय मानसिश्वर-वेंगुर्ला, यंग स्टार-कणकवली आदी १६ नामवंत संघ सहभागी होणार आहेत. सर्व सामने सायंकाळच्या सत्रात विद्युत प्रकाश झोतात खेळविण्यात येतील. अजिंक्यतारा-वाडीवडवरे विरुद्ध जय गणेश पिंगुली या सामन्याने उद्या सायंकाळी ५.३० वा. स्पर्धेला प्रारंभ होईल.

स्पर्धेतील विजेत्या संघाला “स्व. विठ्ठल कृष्णाजी धुरी चषक” व रोख रक्कम सात हजार रुपये, तर उपविजेत्या संघाला ” स्व. सत्यभामा विठ्ठल धुरी चषक” व रोख रक्कम पाच हजार रुपये देऊन गौरविण्यात येईल. दोन्ही उपांत्य पराभूत संघांना प्रत्येकी चषक व रोख रक्कम तीन हजार रुपये देऊन सन्मानित करण्यात येईल.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -