Tuesday, July 23, 2024
Homeमहाराष्ट्रठाणेकोपरखैरणेतील अनधिकृत बांधकामावर कारवाई

कोपरखैरणेतील अनधिकृत बांधकामावर कारवाई

नवी मुंबई (वार्ताहर) :महानगरपालिकेच्या कार्यक्षेत्रातील कोपरखैरणे विभागांतर्गत घर क्र. ५८७/२, बोनकोडे गाव, सेक्टर-१२ ई, कोपरखैरणे घर क्र. ५९५, बोनकोडे गाव, सेक्टर-१२, कोपरखैरणे, नवी मुंबई यांना त्यांनी केलेल्या अनधिकृत बांधकामाबाबत दिनांक १० ऑगस्ट २०२२ रोजी महाराष्ट्र प्रादेशिक नियोजन व नगररचना अधिनियम, १९६६ मधील कलम ५४ अन्वये नोटीस बजावण्यात आली होती.

सदर बांधकाम करण्यासाठी महानगरपालिकेची कोणतीही पूर्व परवानगी न घेता अनधिकृतरीत्या बांधकाम चालू होते. या अनधिकृत बांधकामावर कोपरखैरणे विभागामार्फत तोडक मोहिमेचे आयोजन करून हे अनधिकृत बांधकाम निष्कासित करण्यात आले.

या धडक मोहिमेसाठी कोपरखैरणे विभागाकडील अधिकारी/कर्मचारी, तसेच न.मुं.म.पा. पोलीस पथक, ९ मजूर, १ गॅस कटर, ५ ब्रेकर, १ पिकअपचा वापर करण्यात आला. त्याचप्रमाणे अनधिकृत बांधकाम खर्च वसूली रु. २५,०००/- जमा करण्यात आला. यापुढे देखील अशा प्रकारे अतिक्रमण विरोधी कारवाई तीव्र करण्यात येणार आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -