Thursday, July 18, 2024
Homeमहत्वाची बातमीगणपती विसर्जनासाठी १० उपनगरीय विशेष गाड्या

गणपती विसर्जनासाठी १० उपनगरीय विशेष गाड्या

मुंबई (वार्ताहर) : गणपती विसर्जन २०२२ निमित्त प्रवाशांच्या सोयीसाठी मध्य रेल्वे दि. १०.९.२०२२ रोजी (९/१०.९.२०२२ मध्यरात्री) छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – कल्याण आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस – पनवेल स्थानकांदरम्यान १० उपनगरीय विशेष गाड्या चालवणार आहे. या उपनगरीय विशेष गाड्या सर्व स्थानकांवर थांबतील.

मेन लाईन – अप स्पेशल : छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष कल्याण येथून मध्यरात्री ००.०५ वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे मध्यरात्री ०१.३० वाजता पोहोचेल. छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष ठाणे येथून मध्यरात्री ०१.०० वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे मध्यरात्री ०२.०० वाजता पोहोचेल. छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस विशेष ठाणे येथून मध्यरात्री ०२.०० वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे पहाटे ०३.०० वाजता पोहोचेल.

मुख्य लाईन – डाउन स्पेशल : कल्याण विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून मध्यरात्री ०१.४० वाजता सुटेल आणि कल्याण येथे पहाटे ०३.१० वाजता पोहोचेल. ठाणे विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून मध्यरात्री ०२.३० वाजता सुटेल आणि ठाणे येथे पहाटे ०३.३० वाजता पोहोचेल. कल्याण विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून पहाटे ३.२५ वाजता सुटेल आणि कल्याण येथे सकाळी ४.५५ वाजता पोहोचेल.

हार्बर लाइन – अप स्पेशल : छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस करीता विशेष पनवेल येथून मध्यरात्री ०१.०० वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे मध्यरात्री ०२.२० वाजता पोहोचेल. छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस करीता विशेष पनवेल येथून मध्यरात्री ०१.४५ वाजता सुटेल आणि छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथे पहाटे ०३.०५ वाजता पोहोचेल.

हार्बर लाइन – डाउन स्पेशल : पनवेल विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून मध्यरात्री ०१.३० वाजता सुटेल आणि पनवेल येथे मध्यरात्री ०२.५० वाजता पोहोचेल. पनवेल विशेष छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस येथून मध्यरात्री ०२.४५ वाजता सुटेल आणि पनवेल येथे पहाटे ४.०५ वाजता पोहोचेल.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -