Monday, July 15, 2024
Homeताज्या घडामोडीबीडमध्ये कार आणि टेम्पोचा भीषण अपघात; ६ जणांचा जागीच मृत्यू

बीडमध्ये कार आणि टेम्पोचा भीषण अपघात; ६ जणांचा जागीच मृत्यू

बीड : बीडमध्ये कार आणि टेम्पोच्या अपघातात सहा जणांचा मृत्यू झाल्याची बातमी समोर आली आहे. पाटोदा तालुक्यातील बामदळे वस्तीवर हा अपघात झाल्याची माहिती समोर आली आहे. पाटोदा- मांजरसुबा रस्त्यावर हा अपघात घडला आहे. या अपघातात स्विफ्ट कारमधील एकाच कुटुंबातील ५ जणांचा जागीच मृत्यू झाला आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, बीडच्या पाटोदा -मांजरसुभा रोडवरील पाटोदया जवळ बामदळे वस्ती येथे स्विफ्ट डिझायर कार-आयशर टेम्पोचा भीषण अपघात झाला. या अपघातात तब्बल सहा जण जागीच ठार झाले आहे. घटनास्थळी पाटोदा पोलीस व सामाजिक कार्यकर्ते दाखल होऊन अपघातातील व्यक्तींना बाहेर काढण्यात आले आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -