Monday, July 15, 2024
Homeमहाराष्ट्रकोकणभुईबावडा घाटात धबधब्यात पाय घसरुन सांगलीच्या तरुणाचा मृत्यू

भुईबावडा घाटात धबधब्यात पाय घसरुन सांगलीच्या तरुणाचा मृत्यू

सिंधुदुर्ग : भुईबावडा घाटात मुख्य धबधब्यात पाय घसरून तरुणाचा दुर्दैवी अंत झाला. ही घटना मंगळवारी संध्याकाळी अंदाजे ६ वाजण्याच्या सुमारास घडली. रोशन यशवंत चव्हाण, वय २८ वर्षे, रा. कापडपेठ, ता. जि. सांगली, असे मृत तरुणाचे नाव आहे.

याबाबत घटनास्थळावरून मिळालेल्या माहितीनुसार, मयत रोहन चव्हाण आपल्या मित्रांसमवेत सांगलीहून वैभववाडी तालुक्यातील वेंगसर येथे त्यातील एका मित्रांच्या नातेवाईकांकडे चालला होता. दरम्यान भुईबावडा घाटातून येत असताना मुख्य धबधब्यात आनंद लुटण्यासाठी मयत रोहन चव्हाण धबधब्यात आंघोळ करण्यासाठी उतरला. यावेळी पाऊस मोठा सुरू होता. पाण्याचा प्रवाह वाढल्याने धबधब्यानजिकच मोरी असल्याने मोरीतून पाय घसरून मयत चव्हाण दरीत कोसळल्याने जागीच दुर्दैवी अंत झाला.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -