Sunday, July 14, 2024
Homeकोकणरत्नागिरीखेडमध्ये जगबुडी नदीने ओलांडली इशारा पातळी

खेडमध्ये जगबुडी नदीने ओलांडली इशारा पातळी

खेड (प्रतिनिधी) : गेल्या चार दिवसांपासून काहीशी विश्रांती घेतलेल्या पावसाने रविवारपासून मुसळधार बरसण्यास सुरुवात केल्याने तालुक्यातील नारिंगी, चोरद व जगबुडी नद्यांच्या पातळीत कमालीची वाढ झाली. यापैकी जगबुडी नदीचे पाणी इशारा पातळी ओलांडून वाहत होते.

पावसाने ४ दिवस विश्रांती घेतली होती. दिवसभर ऊन-पावसाचा खेळ सुरू होता. मात्र रविवारी सकाळपासून संततधार लागल्याने पाण्याच्या पातळीत वाढ झाली. रविवार असल्याने येथील बाजारपेठेतही शुकशुकाट दिसून येत होता. दरम्यान, ४ दिवसांपूर्वी कोसळलेल्या पावसाने शेतकरी वर्ग लावणीची कामे पूर्ण करण्याच्या बेतात असल्याचे चित्र दिसून येत आहे. सायंकाळी उशिरा पावसाचा जोर पुन्हा वाढला असल्याने नद्यांच्या पातळीत पुन्हा वाढ होण्याची शक्यता आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -