Tuesday, July 16, 2024
Homeमहाराष्ट्रसप्तशृंगी मंदिर परिसरात ढगफुटी सदृश्य पाऊस

सप्तशृंगी मंदिर परिसरात ढगफुटी सदृश्य पाऊस

नाशिक (हिं.स.) : सद्यस्थितीत महाराष्ट्र राज्यात अतिवृष्टी सुरू असून श्री क्षेत्र सप्तशृंगगड परिसरात देखील पावसाने मोठ्या प्रमाणात हजेरी लावली आहे. पर्यायी घाट रस्ता, मंदिर परिसर व इतरत्र संततधार सुरू असून मंदिराच्या वरील भागांत व डोंगर परिसरात ढगफुटी सारखी परिस्थिती निर्माण झाली.

यावेळी एकाचवेळी पावसाचे पाणी उतरत्या पायरीवर वाहून आल्याने त्याबरोबर दगड, माती आणि झाडे येवून पायी मार्गावर मार्गक्रमण करणाऱ्या भाविकांना ट्रस्टच्या अधिकारी व कर्मचारी वर्गाने आपत्ती व्यवस्थापन टीम सोबत आवश्यक ते मदत कार्य करत सुरक्षित ठिकाणी हलवले असून कोणतीही नियंत्रण बाह्य परिस्थिती घडलेली नाही. पर्यायी भाविकांनी कोणत्याही अफवांवर विश्वास न ठेवता अतिवृष्टीच्या परिस्थिती सुरक्षित प्रवासाची योग्य ती खबरदारी घ्यावी असे आवाहन विश्वस्त संस्थेच्या वतीने करण्यात येत आहे.

Get latest Marathi News, Maharashtra News and Latest Mumbai News from Politics, Sports, Entertainment, Business and local news from Mumbai and All cities of Maharashtra

RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular

- Advertisment -